Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฐานล๊อกพัดลมหักครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฐานล๊อกพัดลมหักครับ

ตามรูปเลยครับ อยู่ดีๆผมได้ยินเสียงดดังแป๊ะ เลยเปิดดูมันหักอย่างนั้นเลย

แบบนี้หมดประกันหรือป่าวครับ แล้วแบบนี้ตัวฐานมันมขายไหมครับ

ราคาสักเท่าไหร่ ถ้าเปลี่ยนแล้วหมดประกันป่าวครับ

โอ้ววววผมก็หักครับ AM2หักง่ายจังเน้อ

มีขายที่TK Jedi ครับ 150 บาท

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
      โอ้ววววผมก็หักครับ AM2หักง่ายจังเน้อ

มีขายที่TK Jedi ครับ 150 บาท
      มันไม่หมดประกันใช่มั้ยครับ

แต่หมดก็ช่างแม่งล่ะ

Comment

Working...
      X