Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใ้ช้Router DLINK-G604T คับมีปัญหาคับช่วยหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใ้ช้Router DLINK-G604T คับมีปัญหาคับช่วยหน่อยคับ

คือว่าผมใช้Router DLINK-G604T ใช้เน็ต512 แล้วคราวนี้ผมได้ลองเล่นเกมส์ BattleField2 ดูปรากฎว่ามันแลคคับ [เมื่อก่อนมันไม่แลคไรเรยอ่ะคับ] แล้วคราวนี้ผมได้ลองไปเล่นDOTA ดู ปรากฎว่ามันยังแลคอีกคับ [เมื่อก่อนแลคนานนานทีแต่เด๋วนี้ รู้สึกว่าจะถี่ๆึ้ขึ้น] คืออยากจะทราบปัญหาอ่ะคับว่ามันเกิดจากอ่ะไร
    ปล.คอมเครื่องผมที่ผมเล่นใช้การ์ดไวรัสอ่าคับที่เปนตัวเสียบเข้าไปกับช่องUSB
    ตัว Router ตั้งอยู่ในอีกห้องหนึ่งซึ่งไกลประมาณ3เมตร
    คืออยากทราบว่ามันเกิดจากปัญหาไรอ่ะคับ
Working...
X