Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไป Fortune

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไป Fortune

ถ้าผมเริ่มที่อนุเสาวรีย์ จะต้องไปยังไงตอ่คับ

ขอบคุณมากคับ

537 ลง เยาฮัน ครับ บอกเขาลงฟอร์จูน แต่ต้องเดินต่อราว 500 ม.

Comment

แท็คซี่ดีไหมคับ จากเสาวรีย์ไปแถวรัชดาแค่ 50 กว่าบาทเอง
      เหอะๆ ผมอยู่ราชวิถี 6 มานานล่ะยังไม่ไปเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
        ถ้าผมเริ่มที่อนุเสาวรีย์ จะต้องไปยังไงตอ่คับ

ขอบคุณมากคับ
        เรียกแท็กซี่ ครับ (ไปนิดเดียวไม่เกิน 50 ฿)

Comment

นั่งสาย 73 จากฝั่ง fasion mall
          สายนี้ผ่านหน้าฟอร์จูนเลยครับ(เลี้ยวซ้ายรัชดาปุ้บก็ลงเลย)

Comment

นั่ง BTS ไปต่อ รถไฟใต้ดินไปลงพระราม 9 ครับ
            แล้วเดินขึ้นไปฟอร์จูนเลยครับ สาวๆ น่ารักทั้งนั้นเลย

Comment

นั่ง BTS ไปต่อ รถไฟใต้ดินไปลงพระราม 9 ครับ
              แล้วเดินขึ้นไปฟอร์จูนเลยครับ สาวๆ น่ารักทั้งนั้นเลย
              ลงสถานีไหนหรอคับ

Comment

ดันนิดส์๐๐๐

Comment

จากอนุสาวรีย์นั่งสาย 529 ถึงเลยบอกลงฟอร์จูนครับ นั่งฝั่งตรงข้าม รพ.ราชวิถีครับ

Comment

Working...
                  X