Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า CPU-Z บอกอะไรเราได้มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า CPU-Z บอกอะไรเราได้มั้งครับ

ถ้าเราไปซื้อเครื่องใหม่ อยากจะตรวจสอบพวก อุปกรณ์ที่ซื้อมาว่าของแท้หรือป่าว ทำได้มั้ยครับ แร้วทำได้ นี้ เราจะดูตรงไหนมั่งครับ เช่น cpu ram พวกนี้อ่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอคุณมากๆๆครับ

ได้ก็ แรม อ่ะครับ

Comment

CPU Z บอก CPU / เมนบอร์ด / แรม (SPD)

Comment

ของแท้ไม่แท็ก็ดูได้ครับ
        รู้ว่าแรมวิ่งจริงเท่าไร
        ดูสเป็คแรมได้ด้วย

สรุปว่าดูได้หมดอ่ะครับ

Comment

Working...
        X