Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์นี้น่าจะหลอนสุดๆนะดูจากภาพแล้ว สนใจมาดูคับ+_+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์นี้น่าจะหลอนสุดๆนะดูจากภาพแล้ว สนใจมาดูคับ+_+

http://www.vagabondteam.com/modules....owpage&pid=185
    ดูแล้วน่าจะหลอน ว่ามั้ยๆ

เหมือน FEAR อ่าดิ ไม่ค่อยหนุกเลย

Comment

หลอนดีคับเล่นไป มันจะหลอนตอนไม่รู้จะใช้ของอะไร ในฉากนั้นดี

Comment

แนวๆFEARเลยแฮะ

แต่หลอนคนละแบบ

Comment

ออกมาตั้งนานแล้วนี่....เสียงประกอบมันหลอนดีครับ......และเราไม่มีอาวุธหนัก เลยค่อนข้างกดดันนิดหน่อย

Comment

เกมนี้เล่นในxboxจนน้อคเลยครับสนุกมาก

Comment

ต่อมอะดรีนาลีนอยู่ลึก
              เด๋วต้องไปหามาเล่นแระ

Comment

-*-

Comment

คงเหมือน FEAR แต่อยากลองชอบเกมที่ภาพสวยๆ ได้อารมณ์

Comment

Working...
                  X