Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD SATA 2 สามารถใช้กับพอร์ด SATA ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD SATA 2 สามารถใช้กับพอร์ด SATA ได้ไหม

กำลังจะซื้อ HD ใหม่อ่ะ

ได้ครับ ไม่มีปัญหา

Comment

จะมีปันหา ตรงจั๊มเปอร์ เนี่ยแหละ เพราะถ้าไม่สลับจั๊มเปอร์ มันจะมองไม่เห็น

Comment

Originally posted by โอชิน View Post
        จะมีปันหา ตรงจั๊มเปอร์ เนี่ยแหละ เพราะถ้าไม่สลับจั๊มเปอร์ มันจะมองไม่เห็น
        โอวว คาวมรู้ใหม่เลยนะเนี้ยยยยย

ใช้ SATA2 กะบอด SATA มา 4 ลูกไม่มีจั้มเปอมาให้สักลูก

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
          โอวว คาวมรู้ใหม่เลยนะเนี้ยยยยย

ใช้ SATA2 กะบอด SATA มา 4 ลูกไม่มีจั้มเปอมาให้สักลูก

ไม่ใส่มันก็มองเหห็นสิครับ ไอ้หลอดดดดด ลองใส่ดิครับ มันมีให้เลือกอยู่

ฮาร์ดดิส ของปลอม ก็ยังเอามาหลอกขายได้เน๊อะ

Comment

Working...
          X