Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่บอกว่า M2N-E มีปัญหามากนี้ ส่วนใหญ่ปัญหาเรื่องอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่บอกว่า M2N-E มีปัญหามากนี้ ส่วนใหญ่ปัญหาเรื่องอะไรครับ

อยากรู้เหมือนกัน

ไม่มีน่ะคับ

ใช้อยู่ หุหุ

Comment

ไฟแรม -0-

Comment

Originally posted by Alexis View Post
        ไฟแรม -0-
        อันนี้เป็นปัญหาเหมือนกัน

Comment

ใช้อยู่ไม่มีงอแงครับ ทีเพิ่มไฟแรมไม่ได้มากมันมีวิธีครับ
          ตรงนี้แหละมันดีสำหรับขา O/C ครับบบ

Comment

ไฟแรม -0- คือไรคับ

Comment

หงะ ไฟแรม ก็ไฟที่สว่างออกมาจากแรม เอ้ย ไฟที่จ่ายเป็นพลังงานให้แรมทำงาน ปัญหาไฟแรม คือ มันปรับให้จ่ายเพิ่มได้ไม่มากครับ เพราะแรมคนที่OC พอ OC บัสสูงๆ แรมจะกินไฟเพิ่ม

ปัญหาอีกนิดนึงคือ ช่วงนี้คนอยากได้ แต่หายาก - -* สงสัยเตรียมเอา AM2+ มาขาย

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                หงะ ไฟแรม ก็ไฟที่สว่างออกมาจากแรม เอ้ย ไฟที่จ่ายเป็นพลังงานให้แรมทำงาน ปัญหาไฟแรม คือ มันปรับให้จ่ายเพิ่มได้ไม่มากครับ เพราะแรมคนที่OC พอ OC บัสสูงๆ แรมจะกินไฟเพิ่ม

ปัญหาอีกนิดนึงคือ ช่วงนี้คนอยากได้ แต่หายาก - -* สงสัยเตรียมเอา AM2+ มาขาย
                อย่าปายแกล้งเค้าสิท่านก้อ

Comment

คล็อกกันไม่ค่อยเป็นครับ
                  เค้าบอกแรงแต่ลากไปไม่ถึงฝัน เลยเป็นปัญหาครับอิอิ

Comment

ไม่มีปันหาอะไรครับ ติดตรงปรับไฟแรมได้น้อยไป

Comment

ก็ดีเกือบหมด ติดที่ไฟแรม นอกนั้นพอไหว - -

Comment

ใช้อยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ สวยด้วย แต่เริ่มหายากแล้วนะท่าน

Comment

ถ้าไม่คล็อคแบบฮาร์ดคอร์ผมว่ามันไม่มีปัญหาอะไรนะครับที่ซื้อเพราะชอบฮีตไปป์มันสวยดีครับ

Comment

ปัญหาที่ลาก...ไม่เป็น

Comment

ส่วนใหญ่จะเห็นบ่นกันเรื่อง สวิซ์ส เปิดต้องกดแช่กันอ่ะนะ

แต่ของผมโชคดี บอร์ดมันเป็น m2n-sli deluxe ด้วยนะ ภายใต้ชื่อ m2n-e

ตามลิงค์นี้เลย
                              http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=94851
                              Last edited by ioio0488p; 11 Sep 2007, 15:38:40.

Comment

Working...
                              X