Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อผมริจะเป็นพวกแมวน้ำ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอชมต่อคับ เป็นกำลังใจให้คับ
    ps หมดไปกี่ตังแล้วคับ^^

Comment

• สุดยอดจริงๆ ไอเดียบรรเจิดไปเลย

Comment

• หม้อน้ำ ท่านจะก้าวล้ำคอมปายไกลแล้ว มั่งเนี่ย ^^"

Comment

• ใส่เทอโบ อินเตอร์คูลเลอร์(หม้อน้ำ) 4 ใบพัด
          อุ๊ย......
          คอมรึเนี่ย

Comment

• ขออภัย เด้ง 2 ชุดได้ไงหว่า แต่สุดยอด
            แนวความคิดเยี่ยมจริงๆ
            Last edited by e20wac; 14 Nov 2007, 15:28:37.

Comment

• ติดตามมาทุกตอนแล้ว แนวคิดที่ว่าต้องการเสียงเงียบ ในตอนใช่คอมฯ ... แต่ ถ้าไม่มีคนแบบคุณ ก็ของไม่มีของใหม่ๆเกิด ขึ้นมา รอซื้อแต่ฝรั่ง ถ้ามันดีทำ ขายก็ดีนะ ^^ บอกได้คำเดียวว่า สุดยอดด

Comment

• ถ้าเวิร์ค ไปจดลิขสิทธิ์ไว้นะครับ

ปล. ปั่นต้นฉบับมาลงไวๆ นะครับ อยากอ่านมาก

Comment

• สุดยอด -*- เก่งจังดูมาหลายตอนและไม่ได้มาพูดคุยเลยอิอิ เก็บสายได้สวยงามมากแถมมีฝีมือในการทำงานอีกสุดยอดจริงๆๆขอความเก่งครึ่งนึงครับ -*- ถ้ามีซักครึ่งนึงจะทำมั่งอิอิ

Comment

• แวะมาเปิดเพจนี้ทุกเช้าเลยครับ อยากอ่านต่อมากๆ

Comment

• ต่อครับท่าน กะลังติดตาม ตอนต่อไปคับ

Comment

• แวะมาดูความคืบหน้า

Comment

• ท่านทำให้หลาย ๆ คนมีแรงบันดาลใจขึ้นมาเลยนะเนี่ยยย ทึ่งกับท่านจริง ๆ สุดยอด

Comment

• Originally posted by e20wac View Post
                            แวะมาดูความคืบหน้า
                            เหมือนกัน แตให้เขาพักเหนื่อยบ้างก้อดีคับ จะได้คิดอะไรแจ่มๆอีก^^"

Comment

• มารอเกาะอยู่ที่หน้าจอแล้วครับท่านมาต่อไวๆนะครับ ชอบๆ

Comment

• คนเขียนบทความออกมาเทพมากเลยครับ
                                ใช้ภาษาระดับอ่านแล้วตะลึง+ฮา
                                แจ่มโคตรครับ
                                แต่งนิยายขายน่าจะแจ่ม

Comment

Working...
                                X