Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อผมริจะเป็นพวกแมวน้ำ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แวะมาดันซักกะหน่อย

Comment

• ดัน คับ ของผม ก้อ เสด ไประ อิอิ ระบบน้ำ แบบโม เอง

Comment

• นานไปแล้ว ต้องดัน อิอิ

ผมเคยคิดที่จะเอาน้ำประปา มาระบายความร้อนนะครับ แต่แบบ ต่อก่อนมาตร ให้น้ำประปา วิ่งผ่านซีพียู โดยไม่ต้องใช้ปั้ม แล้วก็ปล่อยน้ำประปากลับสู่ท่อ เข้ามาตร รับรองเย็นเจรี๊ยบบบ ขออย่าให้ท่อโดนแดด เผาก็พอ - -

โดนตรวจก็โดนครับเลยไม่ทำ ตอนนี้พึ่งพา HR-01+ แทน ก็เย็นดีคับ
        v
        v
        v
        Last edited by alizt; 26 Nov 2007, 19:10:47.

Comment

• จะโดนจับไหมครับ ท่าน

Comment

• แวะมาขุดครับมันๆ

Comment

• 1 หน้าจอบเต็ม ๆ

Comment

• อ่านต้นจนจบสนุกมากครับ เยี่ยมมากๆๆๆ

Comment

• อยากอ่านต่อแล้วคับ

Comment

• รอ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ดูวันเดียว 14 หน้าเลย ว่าจะหาข้อมูลทำหม้อน้ำเองก็มาเห็นที่นี้ละ ดู ในgoogle แล้วมาแต่วิธีทำกำข้าวสะส่วนใหญ่

Comment

• นานแล้ว จะลงแดงแล้ว

Comment

• เอ สงสัยจะวางแผนไปเที่ยวปีใหม่หรือเปล่าครับ
                          เลยยังไม่ว่างมาอัพภาคต่อให้เราชมกัน

Comment

• ข่าวคราวเงียบหาย สงสัยเฮียแกคงหมดแรง
                            ชาร์ทไฟปีใหม่แล้วมาลุยต่อเน้อ

Comment

• ปูเสื่อรอชมครับ ท่าน จขกท. บ้าพลังพอๆกับผมเลย อิอิ

Comment

• คราวนี้คงอีกนาน รอชมอยู่เสมอครับ

Comment

Working...
                                X