Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย โน้ตบุ้คเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย โน้ตบุ้คเสีย

ผมใช้ HP DV 2108 TX
    เมื่อคืนยังใช้อยู่ปกติ
    อยู่ดีๆ ตอนเช้ามาเปิด เปิดแล้วภาพไม่ขึ้น แล้วมีเสียง ตื๊ด ตึด ตึด

ประกันผม ยังไม่หมด ส่งศูนย์ Hp ได้เลยหรือเปล่าครับ
    แล้วศูนย์นี่ ใช่ไป ตึก อื้อ จื่อ เหลียง หรือเปล่าครับ
    ขอบคุนครับ

ส่งศูนย์เลยครับผม อย่างมากไม่เกิน 5-7 วันครับถ้าบอร์ดพังนะถ้าเขามาของในสต๊อกก็รอเปลี่ยนเลย แต่ไปไกลเหมือนกันนั่งรถไฟฟ้าเอาครับไปลงสถานีไรวาลืม แถวสีลมแหละ เดินไปไกลเหมือนกันขึ้นลิฟชั้น 3 โลดมีประชาสัมพันธ์สาวๆสวยๆพร้อมบริการอันแสนประทับใจ หึหึ(ไปมาครั้งหนึ่งและ)

Comment

ขอบคุนมากครับ

Comment

คุณเสียบ โมเด็ม หรือ สายโทรศัพท์ไว้หรือเปล่าครับ อาจจะมี ฟ้าลง เครื่องอ่ะครับ

มีโอกาส บอร์ด เน่าได้

Comment

เคลมสถานเดียว (รีบๆ)ด้วย

Comment

Working...
          X