Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ ok ป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ ok ป่ะครับ

E6550
    GA-P35-DS3R
    simmtronics 667 1GB X 2
    XFX 8600GT XXX
    แล้วถ้าอันนี้อ่ะคับ
    ปล.แรมนี้ocได้ป่ะครับ
    Last edited by nazskull; 10 Sep 2007, 19:21:59.

Originally posted by nazskull View Post
    E2180
    Gigabyte GA-P35-D6Q
    simmtronics 667 1GB X 2
    XFX 8500GT เล่นเกม+ทำงานเกี่ยวกับaucad
    เพื่ออัพเกรดในอนาคตด้วยงบ30000
    ปล.ocได้ดีป่ะคับสเปคนี้
    เมนบอร์ดแรงไปหน่อย เอาเงินไปเพิ่ม CPU กับ VGA ครับ

Comment

โห เล่น 6 เลยหรอ 4 ก้อพอมั้ง เผื่อทำการ์ดจอแซนวิซได้อยู่นะ

Comment

เพิ่มกาณืดจอให้เป็นรุ่นที่สูงกว่านี้ดีกว่าครับ
        oc ไปมั้ย ลองลากแล้วจะรู้ครับ หุๆ

Comment

บอร์ดอย่างเทพ

Comment

เมนบอร์ดเทพไปมั้งคับ ไหง cpu กับ การ์ดจอ มันรุ่นต่ำ จัง เมื่อเทียบกับบอร์ดอะ
            ผมว่าลด board เหลือ DS3 ยังได้เลย แล้วไปเพิ่มการ์ดจอ กับ cpu แทน คุ้มกว่านะ ผมว่า

Comment

ว่างัน เอาไปลง VGA/CPU ดีกว่า MB แพงเกิน แต่ถ้า เน้น โหด ก็สวยเลยMB ดีก็อุนใจ

Comment

XFX 8500GT +ทำงานเกี่ยวกับautocad ก็ ok เล่นเกมล่ะ่เลิกคุย

Comment

ผมว่าไปคบกับแรม DDR II 800 ดีกว่าครับ ได้บัส 400 ชัวร์ ราคาไม่หนีกันมากแล้วเวลานี้ บอร์ดนี้เขาทำมาให้คล๊อกอยู่แล้ว พวก DDR II 667 นี่ถ้าไม่เทพจริงก็ไปได้ไม่เกินบัส 400 หรอกครับ

Comment

เป็นผม เอาE6600 ดีกว่าถูกกว่า แรงกว่า

Comment

Working...
                    X