Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ ALiveNF6G-VSTA Athlon64 X2 4000+กับ vga power color HD 2600 xt ddr3 ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ ALiveNF6G-VSTA Athlon64 X2 4000+กับ vga power color HD 2600 xt ddr3 ช่วยที

มีปัญหากับ ALiveNF6G-VSTA Athlon64 X2 4000+กับ vga power color HD 2600 xt ddr3 ช่วยที เล่นเกมไปชักพักแล้วจอมืดช่วยทีคับ แล้วต้องรีสตาร์ตใหม่อ่ะ ไม่ได้ oc น่ะ

ram ของ rox bus 800

Comment

เล่นเกมส์จอมืด
      ลองเปลี่ยน Driver VGA เป็น Vertions ใหม่ดูครับ
      น่าจะมาจาก Driver ไม่เสถียรดี

Comment

เปิด 3dMark03 ไม่ได้ด้วยคับ

Comment

555555+ ผมไม่เป็นครับของผม
          SAPPHIRE HD2600XT DDR3

อาจจะเป็นกับpsu ก็ได้นะ

ของผมใช้enermax 460w

Comment

ผมใช้ dtechd 600 w

Comment

ผมใช้ dtechd 600 w แล้วใช้บอร์ดไรอ่ะคับ

Comment

ลอง flash bios mainboard เปง ver ล่าสุดดูคับ

Comment

แล้วท่าน VooDooXT มีโปรแกรมป่ะคับ ขอผมหน่อยได้ไหมอ่ะ ผมหาในเว็บม่ะเจอเลยอ่ะ และก็ ver ไหม่ด้วยน่ะคับ ขอร้องแล้วการถือว่าช่วยเหลือชาว overclockzone เหมือนกันคับ

Comment

ลองอัพเดทไบออสเป็นเวอร์ชั่น 1.80ยังครับ เวอร์ชั่นนี้เพิ่มส่วนมีปัญหาี่เกี่ยวกับการ์ดตระกูล HD 2xxx ด้วยนะครับ ลองดู

Comment

Working...
                    X