Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสทีครับ

Asus Striker Extreme
    Gskill 2HK/800 2GB
    E 6850
    Seagate 320
    DVD-RW *2
    Galaxy 8800GT 320
    Enermax 500 W Liberty

งบเคส 5000

(ช่วยแนะนำการติด พวกพัดลมต่างๆด้วยนะครับ คือ ผมไม่มีความรู้เลยครับ
    ไม่ OC นะครับ)

ปล.งบพัดลมต่างหากนะครับ
    Last edited by ิbottom; 9 Sep 2007, 22:36:05.

ถ้าอยากได้แบบมียี่ห้อก็ดูๆในเวปผู้ผลิตก่อนเลยครับ ดูรายละเอียดต่างๆฯลฯ
    แล้วค่อยไปดูตัวจริงที่พันทิปหรือไม่ก็ที่อื่นๆ ไปลูบไปคล่ำก่อนแล้วค่อยซื้อ

ความชอบคนเราไม่เหมือนกาน

Comment

อยากได้แบบที่มันหน้าตาดีๆหน่อยอ่ะคับ ติดพัดลมได้สัก 3-4 ตัว
      (หน้า-หลัง 12C)

Comment

เนี่ย คุณ เชื่อผม เลือกเคส ต้องไปดูด้วยตา แล้วก้อ ดูใส้ ใช้มือสัมผัสลูบไล้ ถ้าอันไหนถูกใจ ก้อสู่ขอมานได้เลยฮะ

Comment

รับทราบบบบบบบบบบบบบบบ ค้าบบ

Comment

lian-li ก้ด้าย เป็นอลูด้วย ดูๆอยู่เหมือนกัน เลือกยากจิงๆเคสเนี้ย - -*

Comment

ถ้าอยากได้แบบมียี่ห้อก็ดูๆในเวปผู้ผลิตก่อนเลยครับ ดูรายละเอียดต่างๆฯลฯ
              แล้วค่อยไปดูตัวจริงที่พันทิปหรือไม่ก็ที่อื่นๆ ไปลูบไปคล่ำก่อนแล้วค่อยซื้อ
              ถูกคับ แต่ส่วนมากของที่มีในเวบ(ผู้ผลิต) บางตัวที่อยากได้เค้าไม่เอามาขาย บางทีก็ของหมดบ้าง ทางที่ดีไปดูที่ร้านเลยงบขนาดนี้สบายเลยคับ มีให้เลือกหลายตัว

Comment

ขอบคุณค้าบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                X