Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 15,000 OverClock แรงสุดๆ เน้นเล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 15,000 OverClock แรงสุดๆ เน้นเล่นเกมส์ครับ

อยากได้ที่เน้นเล่น "เกมส์" แบบสุดๆอ่ะครับ +,- ได้ไม่เกิน 2,000บาทครับ

รบกวน เทพทั้งหลาย จัดสเป๊คให้หน่อยครับ

เอาแบบแรงมากมายเลยนะครับ ขออายุใช้งาน 2ปีพอครับ

โทษทีครับ ไม่รวมจอนะครับ ถ้าจะซื้อจอ เอายี่ห้อไหนดีครับ กะว่าจะซื้อ22นึ้วอ่ะครับ ดีหรือปล่าว

Comment

ลองดูครับ อาจ ใช้ได้
      http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=95728

Comment

ไม่ต้องเป็นแบบประหยัดไฟก็ได้ครับ อยากได้แรงๆ รบกวนเทพทั้งหลายด้วยครับ

Comment

หมื่นห้าได้....GF8800 320 m + psu enermax 460 watt

Comment

แค่นี้ คงได้แค่ สเป็ค ธรรมดา ครับ แค่ บอร์ท แรง ๆ ก็ หมื่นกว่าแล้วครับ

Comment

งบเท่านี้อยากได้สุดๆแค่การ์ดจอก็ไม่พอแล้วครับ สุดๆต้อง 8800 Ultra SLI Utra ตัวละ 2-3หมื่น 2 ตัว 5-6หมื่น
              บอร์ด หมื่นกว่า
              CPU QX6850 อีก 3หมื่นกว่า
              แรมเทพ 2กิ๊ก 8000-10000
              ฮาร์ดิสเทพ Rapter 2 ตัวต่อ RAID 0 อีก 7พัน
              เคสเทพอีก หมื่นกว่า
              PSU เทพ 1000upวัตต์ อีกหมื่น
              DVDRW เทพ Plextor 7พันกว่า
              คิดว่าพอไหมครับ ถ้าอยากได้สุดๆ กับเงิน 15,000
              เอาเทพๆเลือกไป 1-2 อย่างก็หมดแล้วครับ 15,000

บอกได้ตรงๆว่าแรงสุดไม่ไหวครับ 15k บาท
              แต่ถ้าเป็นดอลลาร์ละก็เกินพอ

ออ อีกอย่างเรื่องจัดสเปคคอมมันอีก forum นะครับ ไปโพสที่นั่นเหอะ

Comment

8800ultraสุดยอดจริงๆน้าใช้อยู่ อิอิ

Comment

เค้าคงจะบอกว่า ช่วยจัดสเป็ค ในราคา 15000-17000 เอาแบบแรงสุดๆ เน้นเล่นเกมส์ (ในราคาที่กล่าว)

Comment

เล่นเกมส์ประเภทไหนครับ

Comment

Working...
                    X