Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู ASUS A8Sc20DSM160Td ให้หน่อยครับ และอยากทราบราคาปัจจุบันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู ASUS A8Sc20DSM160Td ให้หน่อยครับ และอยากทราบราคาปัจจุบันครับ

ช่วยดู ASUS A8Sc20DSM160Td ให้หน่อยครับ ลง XP ได้มั้ยครับ และอยากทราบราคาปัจจุบัน กำลังจะไปถอยครับ แต่ยังลังเลอยู่ ใช้งานประเภทโปรแกรม Simulation, AutoCAD 2007 (อันนี้ใช้ประจำครับ), VB6, PLC, ฟังเพลง มีเล่นเกมส์ Winning บางครั้ง หรือมียี่ห้ออื่นๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอไม่ร้อนมาก แบบอึดๆ เพราะต้องเคลื่อนย้ายบ่อยๆ ครับ งบ มี 40000-42000 ครับ แต่ขอบาย Acer นะครับ

ben q ไม่ก็ hp ก็โอนะครับ

Comment

s41 ตัวtop

น่าจะราคาประมาณนี่งัป

Comment

Working...
      X