Announcement

Collapse
No announcement yet.

[News]-Printer สวยๆผมเห็นแล้วยังอยากได้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [News]-Printer สวยๆผมเห็นแล้วยังอยากได้อ่ะ

อิๆๆๆ สวยจริงๆนะ
    Last edited by UnNormalZ; 4 Sep 2008, 19:50:25.

อยากได้2เครื่องหลัง ที่ผิวขาวๆเนียน เอ้ยไม่ใช่สีขาวๆ เห็นแล้วขอซื้อมาใช้งานที่บ้านได้ป่าว อิอิ

Comment

ตัวเครื่องสีขาวๆ นี่สวยนะครับ

Comment

อยากดูใต้ฝางับ (โดยเฉพาะ 2 เครื่องหลัง :X)

Comment

2เครื่องหลัง มีเบอร์มะคับ จะได้โทรไปติดต่ออออออ

Comment

...แบบนี้นี่ ซื้อ"1" แล้วแถม"2"ใช่มั๊ย ถ้าใช่ก็น่าสนใจ(เมี๊ยวๆๆ)

Comment

เอ่อ...ข ข ขอดูอุปกรณ์ด้านในได้ป่าวครับ เครื่องหลัง2เครื่องอ่ะ

Comment

เป็นเครื่องปริ๊นที่หน้าตาดีที่สุดเท่าที่เคยเห็นมา

Comment

สงสัยจะเป็นแบบAll In Oneครับ น่าใช้จริง จับ จูบ ลูบคลำได้555
                  แต่ไม่กล้าเอาเข้าบ้าน เดี๋ยวจะเป็นเหมือนท่าน ก๊อต แค่เพิ่มกิ๊กเดียวคอมกระจาย
                  แล้วนี่เล่นเครื่องปริ๊น มีหวังเป็ดอิ่มครับผม555

Comment

Originally posted by tum905 View Post
                    สงสัยจะเป็นแบบAll In Oneครับ น่าใช้จริง จับ จูบ ลูบคลำได้555
                    แต่ไม่กล้าเอาเข้าบ้าน เดี๋ยวจะเป็นเหมือนท่าน ก๊อต แค่เพิ่มกิ๊กเดียวคอมกระจาย
                    แล้วนี่เล่นเครื่องปริ๊น มีหวังเป็ดอิ่มครับผม555
                    อืม จริงครับ กระทู้พี่ท่านทำเอาหลายท่านไม่กล้าเพิ่มสักกิ๊กเลยแหละ

Comment

อยากได้เครื่องที่วางบนโต๊ะอะคับ ตัวเครื่องสี ขาว ดำ อะะ

Comment

รุ่นสีขาวสองเครื่องนั้น สภาพยังดีอยู่ป่าวนิ
                        ไม่งั้นก็ต้องตัดใจเอามือ1 สองเครื่องหน้าแทน

Comment

ไอ้รุ่นนี้รูเติมหมึกมันอยู่ตรงไหนหว่า???

Comment

Working...
                          X