Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใช้ Galaxy 7600 GT อยากเปลี่ยนไปเล่นฝั่ง ATI เปลี่ยนเป็นตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใช้ Galaxy 7600 GT อยากเปลี่ยนไปเล่นฝั่ง ATI เปลี่ยนเป็นตัวไหนดีครับ

ตอนนี้ผมใช้ Galaxy 7600 GT อยากเปลี่ยนไปเล่นฝั่ง ATI เปลี่ยนเป็นตัวไหนดีครับ ที่ขายการ์ดตัวนี้แล้วไม่ต้องเพิ่มเงินมาก(ถ้าไม่เพิ่มเงินเลยก็ดี) แนะนำได้ทั้ง X1xxx และ HD2xxx series นะครับ หรือว่าใช้ตัวเดิมต่อไปดี เรื่องของเรื่องคือช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมส่วนใหญ่จะดูหนังมากกว่า เกมที่เล่นตอนนี้ก็มี cabal กับ winning ครับ

ถ้าขายได้ซักเท่าไรครับ

X1950ไปเลยครับ มันถึงจะรู้สึกต่าง HD 24 26 ไม่ต่างหรอดครับ

Comment

ลองหา X1950GT มาเล่นดูครับ ..

มีสองตัวที่แนะนำก็คือ

Sapphire X1950GT

PowerColor X1950GT ( ตัวนี้ พิเศษที่ใช้ GPU ของ X1950Pro เลย )

Comment

PowerColor X1950GT
        ตัวนี้อีกเสียงคับ

Comment

ตามข้างบนครับ แรงไม่ผิดหวัง

Comment

ช่ายๆ แรงๆ แต่เฟรมน้อยม่ายช่ายหรอ ช่างเหอะ ม่ายช่ายประเด็น

Comment

แรงภาพสวยงามครับ x1950pro คับ

Comment

1950GT อีกเสียง หรือเพิ่มตังอีกหน่อย ก็ได้รุ่นPro ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

ตัว x1950gt ได้ข่าวว่าบริโภคเยอะไช่ไหมครับ

เห็นต้องเสียบสายเพาเวอร์ 2 ตัว แน๊ะ

Comment

ยังตามหาอยู่หานะครับ จะบวกเพิ่มเท่าไรมาตกลงกันได้ครับ

Comment

Working...
                      X