Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง x-fi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง x-fi

คือว่าตอนนี้ผมจะซื้อ soundcard อะงับดูๆไว้เป็น x-fi extreme gamer fps อ่างับแต่ไม่รู้ว่ามันดีหรือเปล่าแล้วแบบที่มี front ข้างหน้าดีหรือเปล่าอะงับ แล้วช่วยแนะนำให้ทีน๊างับว่าใช้แบบไหนดี
    ขอบคุณมากๆครับ

ผมขอถามต่อนิดนึงนะครับ(อยากรู้ด้วยคน)ว่า ไอ้ตัวฟร้อนติดหน้าเคสของ เอ็กไฟ มันเอาไว้เพื่อประโยชน์อะไรหรอ เห็นหากันจังเลย นอกจากเอาไปติดสวยๆอ่ะคับ

Comment

มาตอบหน่อยดิ -*- คนที่รู้อ่ะคับ เพราะมีโครงการจะหามาเล่นซักตัว เบื่อ SB live 5.1 แระ

Comment

Originally posted by AsoonComs View Post
        มาตอบหน่อยดิ -*- คนที่รู้อ่ะคับ เพราะมีโครงการจะหามาเล่นซักตัว เบื่อ SB live 5.1 แระ
        ถ้าเบื่อ SB live 5.1 แล้ว
        เอามาขายผมนะครับ

Comment

font ก็ความสะดวกสะบายในงิ รูเยอะแยะ

ถ้าสวยอย่างเดียว ต่อไรไม่ได้ว่าไปอย่าง

Comment

Originally posted by telecomkmitl View Post
            ถ้าเบื่อ SB live 5.1 แล้ว
            เอามาขายผมนะครับ
            คงอีกซักพักครับ รอเก็บตังก่อน เพิ่งเอาไปจ่ายค่าเทอมเอง *--* ขอบคุณครับ

Comment

front ข้างหน้าเอาไว้ต่อInput/outputเพิ่มเติมครับ และก็ไว้ใช้กับรีโมทด้วย

Comment

Working...
              X