Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE7 มีปัญหาคับใครรู้ตอบทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE7 มีปัญหาคับใครรู้ตอบทีคับ

คือผมใช้ เกิดอาการ พอเข้าไปบางเว็ปมันแจ้ง Internet Explorer cannot display the webpage เช่นตอนเข้า Spaces คับ แต่บางเวปก็เข้าได้ไม่มีปัญหาคับ แล้วเวลาตอนจะดาว์โหลดบางครั้งก็ดาว์โหลดไม่ได้คับพอกดคลิ๊ก download จะแจ้งมาว่า Internet Explorer cannot display the webpage ตลอดคับ พอจะมีวิธีปรับแต่งไหมคับ (ขอบคุณคับ)
    (หมายเหตุ) ผมลองทั้ง IE7 ทั้ง Firefox ก็เป็นเหมือนกันเลยคับ ใครรู้วิธีแก้ไขบ้างคับ (ขอบคุณคับ)

ลองกลับมาใช้ IE 6 ดูก่อนครับ

Comment

Working...
    X