Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรูปภาพในเคสท่านหน่อยสิครับบจะเอาเป็นแนวทาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรูปภาพในเคสท่านหน่อยสิครับบจะเอาเป็นแนวทาง

คือผมอยากเห็นการจัดเก็บสายไปของท่าน อยากได้รูปบอร์ด+ตอนใส่ซิ้งค์ และก็หน้าตาซิ้งค์เป็นยังไงอะครับแล้วก็จะดูว่าท่านติดพัดลมตรงไหนบ้างผมอ่อนคับต้องการดูจากท่านผู้รู้ครับ (ช่วยบอร์ดชื่อ Sink ด้วยนะครับขอบคุณมาก)

เพื่อความแรง ไม่ต้องเก็บ

ล่าสุด E6750+DFI Blood-Iron+Galaxy 8800GTS ของราคาแพงๆ ของผม เวลาลงเคส ดูมันไม่มีราคาไปเลย เฮ้อ

ของเล่นใหม่ sensor วัดอุณหภูมิน้ำ

Last edited by newsgau; 15 Sep 2007, 00:45:03.

Comment

อ่ะ..

Last edited by gidd009; 17 Sep 2007, 01:22:53.

Comment

Originally posted by newsgau View Post
        เพื่อความแรง ไม่ต้องเก็บ

ล่าสุด E6750+DFI Blood-Iron+Galaxy 8800GTS ของราคาแพงๆ ของผม เวลาลงเคส ดูมันไม่มีราคาไปเลย เฮ้อ

ของเล่นใหม่ sensor วัดอุณหภูมิน้ำ

โหย... เครื่องนายนี่ไม่รกเลยว่ะเพื่อน เพราะว่ามันโคตรรก

Comment

ทั่น newsgau กลางคืนหลับลงมั้ยอ่า... SS 8 cm ตัวนั้น เสียงมันน่าจะโหดดไม่แพ้ ลูกพี่มันเลย แถมมี ไฟจาก 12cm ตัวนั้นอีก วู้วว อลังการ

Comment

เอาฉากมาบังแล้วไม่เห็นเหรอท่าน 5555

หรือไม่ก็ ตอนนอนปิดคอม!!!!!

ท่านนิว 6750 bus ได้เท่าไหร่อะท่านลองลากยัง

Comment

สายรกไปนิดครับ ผมว่าพันสายหุ้มสีดำหน่อยได้เรื่องแน่ๆ ... แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมอยากได้ Dominator Fan จังเลยครับ ถ้าเบื่อแล้ว PM มานะครับ รอรับ

sigpic

Comment

โป๊แต่ไม่เปลือย (ยังมีหุ้มบ้างครับ)
                Attached Files
                Last edited by mballx; 11 Sep 2007, 18:33:25.

Comment

แหล่มมากๆ โป๊แต่ไม่เปลือย สงสัยจะเย็นได้ใจครับ

Comment

Originally posted by tum905 View Post
                    แหล่มมากๆ โป๊แต่ไม่เปลือย สงสัยจะเย็นได้ใจครับ
                    โว้ว แต่ก่อนผมก็ใช้แบบนี้แหละท่าน เสียวจิ้งจกไปวิ่งเล่นบนบอร์ดเลยหาเคสมาใส่ครับ
                    ส่วนรูปเดวท่านมาให้ดูนะ ขอปัดฝุ่นก่อน เหอะๆๆ

Comment

รกมากกกกกกกก ขอบอก
                      รูป เมื่อเดือนที่แล้ว
                      Last edited by numz; 13 Sep 2007, 11:29:46.

Comment

Originally posted by numz View Post
                        รกมากกกกกกกก ขอบอก
                        รูป เมื่อเดือนที่แล้ว
                        นี่มันคอมพิวเตอร์หรือว่าห้อง ICU ครับเนี่ย

Comment

ู^
                          ^
                          คล้ายๆ icu หล่ะ แต่ไม่เหมือนตรงที่มันไม่ได้ฉีดเข้าเส้น อิอิ

Comment

ของผมครับ สายไฟผมพยายามยัดไว้หลังถาดรองบอร์ดและตามซอกหลืบต่างๆ ดูเต็มๆได้ที่ลิ้งค์ใต้ลายเซ็นต์ครับ
                            Attached Files

Comment

ชุดน้ำล่าสุด

Last edited by newsgau; 15 Sep 2007, 00:44:36.

Comment

Working...
                              X