Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปนี้หมายความว่าใงหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูปนี้หมายความว่าใงหรือครับ

ขนาดเดิมๆยังไม่ clock เลยครับบบบบ...พี่น้อง
    Last edited by fullload; 4 Mar 2009, 22:56:07.

หมายความว่าให้ท่านไปดาว์นโหลดมาใหม่อีกรอบครับลองย้ายที่ดูก็ดี โปรแกรมอาจจะมีปัญหาครับเพราะผมเองก็เคยเป็นตกใจหมดเดิมๆยังแดง

Comment

มันร้อนไปป่าวทั่น หุหุ เดิมๆยังแดงได้...........คารวะ

Comment

ท่าทางจะร้อนจัด

Comment

Originally posted by chillchill View Post
          หมายความว่าให้ท่านไปดาว์นโหลดมาใหม่อีกรอบครับลองย้ายที่ดูก็ดี โปรแกรมอาจจะมีปัญหาครับเพราะผมเองก็เคยเป็นตกใจหมดเดิมๆยังแดง
          แต่ตัวโปรแกรมอยู่Drive D ครับไม่ใช่Drive C

Comment

Originally posted by zman View Post
            มันร้อนไปป่าวทั่น หุหุ เดิมๆยังแดงได้...........คารวะ
            D935 อุณหภูมิไมเคย่เกิน 60 ํ เลยครับ อยู่ประมาณ 38 ํ-49 ํ FulllLoad
            Arctic Cooling Freezer 7 pro ครับ
            Last edited by fullload; 11 Sep 2007, 12:05:40.

Comment

ลอง version นี้ครับ สำหรับพวก dual-core cpu

http://sp2004.fre3.com/beta/beta2.htm

ถ้ายังไม่หาย ผมว่าน่าจะเป็นที่ RAM มากกว่า CPU นะ เพราะว่า CPU วิ่งที่ default clock หนิ
              (option ที่เลือก มัน stress ทั้ง CPU และ RAM ครับ)

Comment

Working...
              X