Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์.lvf

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์.lvf

คือว่าผมได้ไฟล์ .lvf มาอะครับ ที่ผมรู้คือมันเป็นไฟล์ของกล้องวงจรปิดอะครับแต่อยากทราบว่าเราจะเปิดมันได้อย่างไรครับ มา software ที่ดูไฟล์ .lvf ได้มั้ย พอดีผมไปเจอในเว็บว่าให้เปิดกับ dvr อะครับ แต่พอดีผมไม่มีแล้วผมก็อยู่หอด้วยครับ มีแต่ คอม กะ tv เลยมาขอคำแนะนำครับใครรู้อะไรช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

km gom media player classic

Comment

ตอบ

gom ผมลองแล้วไม่ได้ครับ พอเปิดแล้วมันจะบอกว่าไม่มีcodeอะครับแล้วผมก็กด find codeอะ แต่มันก็หาไม่เจออะครับ...

Comment

Working...
      X