Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบทีครับ

X2 4000+ จับคู่กับ Spark 7300Gt Maxx กับ Althon 3000+ จับคู่กับ Galaxy 7600Gs มวย 2 คู่นี้ตัวไหนเป็นฝ่ายชนะครับผม

ไม่รู้ใครว่าไงเป็นผมเอา X2 4000+ จับคู่กับ Spark 7300Gt Maxx เล่น online ตัวแตกได้ทุกเก่ม

Comment

ถ้าเล่นเกมผมว่าตัวนี้นะ Althon 3000+ จับคู่กับ Galaxy 7600Gs

Comment

คู่นี้ตัวไหนเป็นฝ่ายชนะต้องลองเล่นเองครับ

แต่ถ้าจะเอามาใช้งานผมเลือก CPU แรงไว้ก่อนครับ

Comment

ต้องดูว่าเอาไปใช้งานอะไรด้วยครับถ้าเป็นผมคงเอา CPU แรงไว้ก่อนเพราะการ์ดจออับเกรดง่ายกว่าครับ อับCPU ต้องดูบอร์ดอีกว่ารับได้หรือปล่าวอ่ะครับ

Comment

Working...
          X