Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI Catalyst Driver 7.9 Released !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

7.9 ตัวนี้เป็นตัว Beta ใช่มั้ยครับ

Comment

7.9 ตัวนี้เป็นตัว Beta ใช่มั้ยครับ

Comment

มาเพียบเลยวุ้ย -*-

Comment

7.9 นี้ตัวเต็มครับ

Official Released จาก เว็บ ATI

Comment

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
            ยังไม่มีเงา เหมือนเดิมครับ
            แอบตั้งความหวังไว้ว่าจะแก้ได้ในเวอร์ชั่นนี้ สุดท้ายก็ไม่ได้อีก เริ่มเซ็งอีกแล้วเดี๋ยวมีย้ายค่าย

Comment

ผม ใช้ 2600XT DDR4 อยู่ ต้องทำไงบ้างเนี่ย โหลดตัวไหนอ่ะครับ ??/ กี่ตัวด้วย
              ใครก็ได้อธิบายทีคับ พอดีเพิ่งมาเล่นคอมอ่ะ T_T ช่วยหน่อยนะครับ
              ใช้ XP home อยู่ครับ - -a

Comment

Originally posted by zx430564 View Post
                7.9 นี้ตัวเต็มครับ

Official Released จาก เว็บ ATI
                OK ครับ งั้นขอโหลดโลด อิอิ

Comment

ตู้ปลาลดไปนิดนึง

Comment

การ์ดจอผม X1950Pro ลบ driver เก่า Catalyst 7.8 ออก ลง Catalyst 7.9 ลงเสร็จแล้ว driver ใช้ได้
                    แต่ไม่มี Catalyst Control Center ทำอยู่ 2 ครั้ง ก็ไม่มีเหมือนกัน เลยต้องกลับมาใช้ Catalyst 7.8 อย่างเดิม

ท่านใดรู้ว่า ต้องทำอย่างไร กรุณาแนะนำด้วย
                    ขอบคุณครับ

Comment

ตัว7.9 มีตัวปรับสีเพิ่มมาอีกชุด

Comment

ATI Catalyst Driver 7.9 Released !!!

เอ่อ แล้วซีรี่ย 9550 นี่ใช้ไหมครับ ไม่แน่ใจ

Comment

ทำไมมันถอยหลังลงคลองอย่างนี้หละครับ แล้วจะเอาอะไรไปสู้กะเขาเหรอ ทำ Driver ดีๆ หน่อยจิครับ ผมรักอยู่แล้ว ใช้อยู่แล้ว อย่าทำให้ผิดหวังบ่อยๆ มากนัก มันไม่ดี

Comment

ไม่ได้มีอะไรดีขึ้นมาเลย เล่น Cabal ปัญหาทุกอย่างยังอยู่ครบ

ไม่รู้จะออกตัวใหม่มาทำไม ถ้าออกมาแล้วไม่ได้แก้อะไร

เด๋วจะขายทิ้งล่ะ เบื่อรอไดร์เวอร์

ใครสนใจ SAPPHIRE HD 2600XT DDR3 ใช้แค่ 1เดือน ลอง PM เสนอราคามาดูคับ

Comment

Originally posted by chinay View Post
                              ไม่ได้มีอะไรดีขึ้นมาเลย เล่น Cabal ปัญหาทุกอย่างยังอยู่ครบ

ไม่รู้จะออกตัวใหม่มาทำไม ถ้าออกมาแล้วไม่ได้แก้อะไร

เด๋วจะขายทิ้งล่ะ เบื่อรอไดร์เวอร์

ใครสนใจ SAPPHIRE HD 2600XT DDR3 ใช้แค่ 1เดือน ลอง PM เสนอราคามาดูคับ
                              ผมตัดใจยอมขาดทุนแลก PowerColorHD2600Pro 512MB DDR2 กับ X1650 ไปแล้วครับ ขาดทุนจริงๆ แต่ก็ต้องเอา

Comment

Originally posted by inwclub View Post
                                ขอดูความต่างระหว่างมีแสงเงากับไม่มีได้มั้ยครับ คุณ ZX430564
                                ผม 2900 xt
                                จาก HD2600XT DDR4 (ปล่อยไปแว้วครับ)

ด้านล่างนี้จาก Galaxy 8800GTS

นานๆทีจะมีเกมส์ที่ Nvidia ภาพสวยกว่า ATI
                                Last edited by zx430564; 12 Sep 2007, 17:55:24.

Comment

Working...
                                X