Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำให้ไดร์เวอร์ATiเป็นภาษาไทยได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำให้ไดร์เวอร์ATiเป็นภาษาไทยได้มั้ยครับ

คือ ตอนนี้ยังใช้ไดรเวอร์ ATi ที่มากับกล่อง มันมีภาษาไทยใช้ใน CCC อ่ะ
    แต่ถ้าโหลดไดร์เวอร์จากในเนท CCCจะเป็นภาษาอังกฤษ มีวิธีทำให้เป็นภาษาไทยมั้ยครับ

Originally posted by inwclub View Post
    คือ ตอนนี้ยังใช้ไดรเวอร์ ATi ที่มากับกล่อง มันมีภาษาไทยใช้ใน CCC อ่ะ
    แต่ถ้าโหลดไดร์เวอร์จากในเนท CCCจะเป็นภาษาอังกฤษ มีวิธีทำให้เป็นภาษาไทยมั้ยครับ
    มองหา Optional Download ด้านล่างตามรูปแล้วกดไปที่ลิงค์นั้น

จากนั้นเลือกภาษาไทยได้จาก Listbox ที่บอกไว้ตามรูป
    Last edited by windmill; 11 Sep 2007, 05:06:55.

Comment

ขอบคุณครับมากๆครับ ที่สละเวลามาโพสเพื่อแบ่งปันความรู้ให้กับคนรู้น้อยอย่างผม

Comment

Working...
      X