Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux 500w VS Tsunami580W เลือกอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Delux ครับ

Comment

มาฟันธง Delux 500W
      Tsunami ดีๆๆก็มี 400W 1700 มั้ง HWH

Comment

Delux 500W อีกคนละกัน อิอิๆๆ

Comment

Tsunami Power Commander 580 W ตัวนี้เปล่าครับ
          Tsunami 580W มือสอง 650บาท ประกันเหลือ7เดือน
          ถ้าใช้ ผมซื้อ มือหนึ่ง ประกันปี 1 580 บาท ซื้อมา 2 อาทิตย์แล้ว ไม่งอแง่เลย อิอิ
          http://www.tsunami.co.th/CASE/tsunam...0commander.htm

Comment

Originally posted by Punisher View Post
            Tsunami Power Commander 580 W ตัวนี้เปล่าครับ

ถ้าใช้ ผมซื้อ มือหนึ่ง ประกันปี 1 580 บาท ซื้อมา 2 อาทิตย์แล้ว ไม่งอแง่เลย อิอิ
            http://www.tsunami.co.th/CASE/tsunam...0commander.htm
            ร้านไหนครับ
            ผมพาเพื่อนไปซื้อที่พันทิพย์ หาร้านที่ถูกที่สุด ตั้ง 720 อ่ะครับ

Comment

ผมซื้อ 800 แน่ะ

Comment

Originally posted by benzmore View Post
                ร้านไหนครับ
                ผมพาเพื่อนไปซื้อที่พันทิพย์ หาร้านที่ถูกที่สุด ตั้ง 720 อ่ะครับ
                http://www.advice.co.th/

Comment

ผมซื้อ มือหนึ่ง ประกันปี 1 580 บาท ซื้อมา 2 อาทิตย์แล้ว ไม่งอแง่เลย อิอิ
                  ขอแก้ข่าวครับพอดีพิม ผิด ไม่ใช่ 580 บาท คับ จำวัต มาเป็นราคา ไปดูใบเสร็จแล้ว ชัวๆ 650 บาท
                  ผมซื้อที่ร้าน Pan เค้าเขียนใว้ยังงี้ที่ใบเสร็จ

ถ้าจำไม่ผิดอยู่ฝั่งทางเข้า ชั้น 3 พันทิพ
                  ขอโทษจริงๆ เด้อ

Comment

ถ้าไอ้ตัว Tsunami 580w ผมซื้อมา 550 บาท ง่ะ ใช้มานานแล้วไม่มีปัยหาไร

Comment

นั่นสิ อะไรดี

แต่ว่า delux ร้าน ดังๆก้อเอามาขายนะ แต่ tsunami ไม่เอามาขาย

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
                        นั่นสิ อะไรดี

แต่ว่า delux ร้าน ดังๆก้อเอามาขายนะ แต่ tsunami ไม่เอามาขาย
                        ไปขุดมาทามม๊ายยยยยยยยยย

Comment

Tsunami 580W มือสอง 650บาท ประกันเหลือ7เดือน ตัวนี้ดีกว่ามั่งครับ ปกติ Delux มันชอบมีปัญหาวูบ หรือ ดับ (บางรุ่นน่ะครับ)

Comment

delux ครับ ใช้ตัว 450W อยู่ HDD 2 ตัว DVDROM 1ตัว VGA 7200GS พัดลม 3 ตัว คล็อก 4.1 GHZ ไม่วูบไม่ดับ ใช้ดีครับพัดลมใหญ่เงียบ หนักตึบ ชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่า ดีลักษ์

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                              ไปขุดมาทามม๊ายยยยยยยยยย
                              อ่านมั่วๆเจอเรยขุกมาครับ ฮี่ๆ

Comment

delux 450 w ของผมชอบวูบนะครับ

สเป็ก E2140 กะ 8400 GS ไม่ได้คล๊อก แต่ HD 2 ลูก โหลดบิทกะเล่นเกมหนักๆ แล้วชอบวูบ -*-

Comment

Working...
                                X