Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อของครบแล้ว แล้วจ้างร้านประกอบได้ใหม??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อของครบแล้ว แล้วจ้างร้านประกอบได้ใหม??

คือ ของแต่ละร้านราคาจะมีตัวถูกกว่าและแพงกว่า ดังนั้นหากจะซื้อของถูก
    อางต้องวิ่งหลายร้านหน่อย พอเราได้ของมาครบแล้ว
    แต่ปัญหาคือเราจะจ้างร้านประกอบให้ เขาจะรับใหม แล้วจะทำให้ดีเปล่า เพราะเราไม่ได้ซื้อของที่ร้านเขา ที่สำคัญราคาเท่าใหร่ครับ
    ใครรู้บอกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จ้างผมใหมครับ แต่ต้องหอบเอามาให้ผมนะ ครับ อิอิ

Comment

Working...
    X