Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัดสินใจแล้ว หุหุ 8800GTS asusแต่ซื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัดสินใจแล้ว หุหุ 8800GTS asusแต่ซื้อที่ไหนครับ

ตัดสินใจแล้ว หุหุ 8800GTS asusแต่ซื้อที่ไหนครับ ช่วยทีครับ

หลัง จากนั่งไตร่ตรอง อยู่ตั้งนาน ระหว่าง GTS กับGTX ก้ ตัดสินใจ 8800GTS เงินที่เหลือ เก็บไว้
    ทำอย่างอื่น ดีกว่า อิอิ

แต่ พอไปหา ตามร้าน กลับ พบว่า 8800GTS ของ ASUS ไม่มี >.< ไม่ทราบว่า ใครรู้บ้าง มี ขาย ที่ร้านไหนบ้างครับ

320 mbน่ะครับ แฮะๆ เผอิญ ติดใจกับ Asusนิดหน่อย

เยอะเลยครับ ASUS วันนี้ ผมเห็นที่พันติ๊บ

ขอเหตุผลหน่อยครับ ทำไมถึงเลือก ASUS

Comment

อืม อาจจะชอบ ส่วนตัวน่ะครับ

แล้ว mainboard ก็เป็น asus dvd ก็ asus

เดี่ยว วันหลังจะเป็น เครส asus หุหุ บ้าไปแล้ว >.<

แล้ว เดินพันธุ์ทิพย์ นี่ พอแนะร้านได้ไหมครับ
      เพราะผมไปดู jedi กับ busitek บอก ของ ขาด มีแต่ 640mbกันทั้งน้าน T^T

Comment

ตัว320ไม่มีก็เอาตัว640ไปเลยสิครับไหนๆก็จะเล่นทั้งที

Comment

ลองเข้าไปหาดูที่ร้าน Busitek ดูนะครับ น่าจะมี

Comment

เหมือนเพื่อนผมคนนึงเลย ชอบ Asus แต่ผมก้อไม่ได้ต่อว่าอะไรมันหรอกนะ ความชอบส่วนบุคคล

ปล. อิจฉามานอ่า แบบว่า ใช้เงินได้ไม่คุ้มเลยในการซื้อของบางอย่างทั้งที่ยี่ห้ออื่นคุ้มกว่า แต่อย่างว่า
            ของแบบนี้มันอยู่ที่ใจ

Comment

ASUS ของแถมเยอะครับ อิอิ

Comment

อ้าววววรีบซื้อทำไมGF9xxxจะมาแล้วนา เห่อๆๆล้อเล่งอ่ะ

Comment

อิอิ 640 mb มัน แรงไป อ่า ขอแค่ 10000 ต้นก็ พอใจเละจร้า อิอิ ที่เหลือ จะทุ่มไปอย่างอื่น

ผมไปหาที่ ร้าน busitekมา แล้วไม่มีครับ มี แต่ 640 mb ครับ ขอ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยดัน ครับ

Comment

Originally posted by nong_f View Post
                    ตัว320ไม่มีก็เอาตัว640ไปเลยสิครับไหนๆก็จะเล่นทั้งที
                    ถ้าไม่ได้ใช้จอ LCD 22"+ 640 แทบไม่ต่างเลยคะกับจอ 19" คะ

Comment

>.<แต่ ซื้อที่ไหนดีอ่า

Comment

ที่พันทิพย์ ร้าน Siam Soft Tect ชั้น3 มีแน่ครับ ตรงบันไดเลื่อน 12,000บาท เตรียมเงินไว้ให้พร้อม อิอิ แต่ถ้าเปง XFX เหงให้เกลื่อน มีแทบทุกร้านอ่ะ
                        Last edited by theerayut; 12 Sep 2007, 08:50:56.

Comment

เค้าเรียก brand royaltyครับ
                          เป็นเป้าหมายที่ทุกแบรนด์ต้องการสร้างให้ลูกค้า ให้มากที่สุด

Comment

เหอๆ ผมก็ Asus ซื้อมาละ นานละ

Comment

หายากนัดก็เอา GTX ไปเลยครับ

Comment

Working...
                              X