Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus blitz formular ใช้EAH2600xtได้มะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus blitz formular ใช้EAH2600xtได้มะคับ

ไม่แน่ใจอ่าคับ เห็นเป็นDDR4 - - เลยไม่รู้ใส่ได้มะ

ได้ครับ

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
      ไม่แน่ใจอ่าคับ เห็นเป็นDDR4 - - เลยไม่รู้ใส่ได้มะ
      ซื้อ เมนบอร์ดมายังครับ

Comment

ได้ ครับ

Comment

ผมซื้อมาแล้วอ่า ใช้Intel Core2 e4400

ตัวนี้มันSupport Direct X 10 ป่ะคับ - -

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
            ผมซื้อมาแล้วอ่า ใช้Intel Core2 e4400

ตัวนี้มันSupport Direct X 10 ป่ะคับ - -
            ซื้อมาแล้วไม่มีอะไรใช้ได้ครับ

Comment

เล่นของแรงแล้วอัดโชว์ด้วยนะครับ Blitz Formular

Comment

แรมเครื่อง กับ แรมการ์ดไม่เกี่ยวกันครับ

ใส่ได้ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  เล่นของแรงแล้วอัดโชว์ด้วยนะครับ Blitz Formular
                  หิหิ เก็บไว้ก่อนคับ ยังไม่อยากเปิดซิง 555+

รอสักพักก่อน งิงิ แล้วจะกระชากให้ไม่เหลือซาก 555

Comment

ใช้กาจจอไม่สมราคาเลยน้ะครับ
                    ระดับบอดBlitz Formular
                    กาจจอน่าจะ 2900 เลยครับ

Comment

หว่าาา ใช้ต้องฟอร์มมูล่า แต่ไหงเอาเครื่อง รถแข่งบ้านมาใส้ได้หล่ะก๊ะ
                      น่าจะทุ่มงบใส่เครื่องดี E6850 QX6800
                      HD2900XT
                      BODY VENTO
                      ไทตรัสหล่อเย็น เล่นกับน้ำอะไรเเบบนั้น
                      ผมล้อเล่นครับ

Comment

Originally posted by umbrella View Post
                        หว่าาา ใช้ต้องฟอร์มมูล่า แต่ไหงเอาเครื่อง รถแข่งบ้านมาใส้ได้หล่ะก๊ะ
                        น่าจะทุ่มงบใส่เครื่องดี E6850 QX6800
                        HD2900XT
                        BODY VENTO
                        ไทตรัสหล่อเย็น เล่นกับน้ำอะไรเเบบนั้น
                        ผมล้อเล่นครับ
                        คือว่า เป็นแฟนคนจนต้องทนหน่อยน้องงง~ 55+ หมดงบ หึหึ

เอ - - ไทตรัสนี่คือไรอ่า

Comment

เอ๊ะแต่ว่ามันรับDX10ป่ะ

Comment

รับครับ

Comment

รองรับครับ แถม Blitz formular ยังรองรับ DDR3 ด้วยนะครับ

Comment

Working...
                              X