Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับคนใช้ 7300GT Maxx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดีสำหรับคนใช้ 7300GT Maxx

วันนี้ลองแวบไปเวบ microware มาครับ เห็นแวบ ๆ ว่าทาง เวบแจ้งว่า ใครที่ใช้ spark 7300GT Maxx สามารถลงชื่อที่จะอัพเกรดเป็น 8600GT A650 ได้ในราคา 2000 บาท แล้วทางเวบจะสุ่มเอา ผมเพิ่งขาย 7300GT Maxx ไปเศร้าเลยงานนี้ อิ อิ

ตรวจสอบข้อมูลได้ที่ www.microware.com

นึกว่าจะเปลี่ยนให้ทุกคน อิอิ

Comment

Originally posted by AloneXii View Post
      นึกว่าจะเปลี่ยนให้ทุกคน อิอิ
      ผมว่าท่านเปลี่ยน ข้อมูลส่วนตัว ตรง " สถานที่ " ซักนิดก็ดีนะครับ เพราะ มันดูไม่เหมาะสมเท่าไรครับ
      Attached Files

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        ผมว่าท่านเปลี่ยน ข้อมูลส่วนตัว ตรง " สถานที่ " ซักนิดก็ดีนะครับ เพราะ มันดูไม่เหมาะสมเท่าไรครับ
        เห็นด้วยครับเปลี่ยนเถอะมันล่อแหลมครับ อย่าทำเลยครับไม่มีใครตลกกับท่านหรอกครับ

Comment

รู้สึกว่าจะเอาเงินไปทำบุญด้วย ดีครับ ได้การ์ดใหม่แถมได้บุญ ถ้าโชคดีนะแต่อิอิ ผมไม่มีง่ะรุ่นนี้

Comment

Working...
          X