Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับคอมเครื่องเก่าครับรบกวนที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับคอมเครื่องเก่าครับรบกวนที

ใช้ socket 478 chipset intel i845g ขาดDriversทุกอย่างเลยครับ การ์ดจอออนบอร์ด-แลนด้วย เหอๆ ไดร์เวอร์หายหมดเลย รบกวนทีคร๊าบ

แล้วยี่ห้อ กะ รุ่นเมนบอร์ดอ่ะ....

Comment

ไม่ได้ดูเลยครับเดียวกลับไปดูอีกทีเครื่องเป็นแบร์นเนม ของ COMPAQ

Comment

เข้า เวป compaq ไปโหลด ไดรเวอร์ ได้เลยนะ หาให้ตรงรุ่นนะครับ

Comment

เก่าเเต่ไม่เกินปี2000น่ะ เล่นมันส์ดีออกของเล่นเยอะราคาถูกด้วย ไม่ม่ามีปัญหาอะไรครับ ลองบอกรุ่นมาเเล้วกัน ถ้าหาเองไม่เจอจะได้ช่วยด้วยครับ

Comment

Working...
          X