Announcement

Collapse
No announcement yet.

mmc โดนไวรัส โฟลเดอร์หาย แก้ยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mmc โดนไวรัส โฟลเดอร์หาย แก้ยังไงดีครับ

ไม่รู้จะเข้าห้องไหนถ้าผิดก็ย้ายได้ครับ
    คือถอด mmc ในโทรศัพท์ไปเสียบที่มหาวิทยาลัยแล้วโดนไวรัส มันขึ้นว่า
    "คุณโดนกับดักผมแล้ว" ทำให้โฟลเดอร์ใน mmc หาย แต่ว่าเนื้อที่ก็ยังอยู่เหมือนเดิม
    มีโปรแกรมอะไรจะฆ่าไวรัสได้หรือป่าวครับ หรือไม่กู้ข้อมูลกลับมาครับ
    ขอบคุณครับ

มัน hidden อยู่รึเปล่าครับ

Comment

hidden ครับ

Comment

ก้อเข้าไปทำให้มันโชว์จิคับ

Comment

ผมก็โดน N72 ต้องทำใจ(แต่ผมbacupข้อมูลทั้งหมด ตอนชื้อมาใหม่แล้ว สบายใจหน่อยครับ )

Comment

Working...
          X