Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าราคาโน๊ตบุ๊คS41-322ว่าตอนนี้ที่พันทิพราคาเท่าไหร่แล้วและถ้ารอถึงช่วง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าราคาโน๊ตบุ๊คS41-322ว่าตอนนี้ที่พันทิพราคาเท่าไหร่แล้วและถ้ารอถึงช่วง...

คือผมอยากรบกวนถามผู้ที่รู้เรื่องราคาว่าราคาโน๊ตบุ๊คฺBenQS41-322ว่าตอนนี้ที่พันทิพราคาเท่าไหร่แล้วและถ้ารอถึงช่วงเดือนตุลาคมนี่จะยังมีของอยู่ไหมครับ แล้วราคาจะขึ้นหรือว่าลงกว่านี้อีกไหม
    ของแถมที่ให้มาเป็นยังไงที่ผมเคยลองๆเช็คมาเห็นว่า อยู่ประมาณ42k รวมแว๊ตแล้วเลยอยากจะทราบความคืบหน้าของราคาอ่ะคับว่าเขยิบขึ้นรึป่าวเพราะไม่ค่อยได้มีเวลาไปพันทิพอะคับผม
    ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบนะคับ

ราคา ลง มาแล้วคับ แต่จำไม่ได้แน่ชัดว่าเท่าไหร่

Comment

ขอบคุณมากนะครับใครมีราคาที่แน่นอนก้รบกวนมาโพสบอกทีนะครับผม

Comment

คือ ราคาใน โบชัวร์ของร้าน CSC พันทิพ 37900 ใบเมื่อวาน แต่รู้สึกหน้าร้านจะ 34000 ไม่รวม vat ล่ะมั้งครับ ผมก้อ สนใจรุ่นนี้อยู่ เด๋วเอารูปให้ดู
        Last edited by zerodash; 13 Sep 2007, 00:20:54.

Comment

ราคาเริ่มน่าสอยแล้ว

Comment

ราคาเริ่มน่าสอยแล้ว

Comment

โอ้วขอบคุณ คุณ zerodash มากๆเลยครับสำหรับข้อมูลราคา แต่ตัวที่คุณส่งโบชัวมาให้ดูอ่ะครับมันเป็นรุ่น
              s41-324 คือเสป็คมันจะต่ำกว่าตัว s41-322 ที่ผมต้องการอ่ะครับถ้าไม่รบกวนมากเกินไปผมอยากทราบว่าs41-322เนี่ยยังมีของอยู่ไหมอะคับ กัวไปซื้อต้นเดือนหน้าแล้วไม่มีไม่อยากรออ่า
              spec คร่าวๆ
              s41-322 = Core2 Duo processor T7300 L2 cache 4mb, DDR2-667 2 GB ,hd160 GB,8X Super Multi ,nVIDIA GeForce8600M GS(Max.1GB TurboCache)
              แต่ s41-324 ที่คุณ zerodash ให้มามันสเป็คนี้อ่ะคับ
              s41-324 = core 2duo T7250 L2 cache 2mb,ddr2-667 1GB, hd120GB ที่เหลือๆก้เหมือนๆกันอ่ะคับ
              ผมเลยคิดว่าที่ราคาดอปลงเพราะมันเสปคต่างกันอ่ะงับ ถ้าไงมีรุ่นs41-322 ก้รบกวนบอกราคาที่แน่นอนกับยืนยันผมทีนะคับว่าของยังไม่หมด

Comment

Originally posted by zerodash View Post
                คือ ราคาใน โบชัวร์ของร้าน CSC พันทิพ 37900 ใบเมื่อวาน แต่รู้สึกหน้าร้านจะ 34000 ไม่รวม vat ล่ะมั้งครับ ผมก้อ สนใจรุ่นนี้อยู่ เด๋วเอารูปให้ดู
                รู้สึกว่าจะผิดรุ่นนะคร้าบ

ตอนนี้ 322 น่าจะอยู่ที่ 42000 เพิ่งพาเพื่อนไปซื้อ 324 มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

310 37900
                324 38900
                322 40900

นี่คือราคาหน้าร้านไม่รวม vat แต่ผมลองต่อแล้ว รวม vat เค้าให้ที่ 42000 อ่ะครับ
                แอบได้เสื้อ s41 มา2ตัว สีขาวสวยจิงๆเลยยยยยยยออิ

Comment

เด๋วผมไปสืบ ให้ที่พันทิพย์ อีกรอบ ถ้าไม่มีท่านอื่นตัดหน้ารายงาน ไปก่อน ใจเย็นๆ ครับซื้อของพวกนี้ใจร้อน ขาดทุน

Comment

ขอบคุณมากเลยคร้าบผม

Comment

ซื้อมา 2 สัปดาห์แล้ว ตอนนั้น 42900 ครับ
                      ราคาพวกนี้ก็ตกลงเรื่อยๆครับ ทำใจๆ

Comment

โอ้วเยี่ยมเลยครับขอให้ลงเรื่อยๆเดือนหน้าจะได้เวลาสอยมากะเขาบ้างแว้ว

Comment

เมื่อวานเสาร์15กย50ไปเดินดู322 ราคา+แวดแล้วประมาณ40900 ร้านสปีดอ่ะ ราคาก่อนแวด39900บา

เมื่อวานเสาร์15กย50ไปเดินดู322 ราคา+แวดแล้วประมาณ40900 ร้านสปีดอ่ะ ราคาก่อนแวด39900บาท

Comment

ผมซื้อมาวันนี้ ที่ร้านเพนตาก้อน ที่ ITMall 40900 แถมกระเป่า 1 ใบ กับเมาส์ครับ

Comment

อีก2เดือนราคาจะลงไหมครับเนี้ย

Comment

Working...
                              X