Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมส์ที่เล่นพร้อมกัน 2 คนได้ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมส์ที่เล่นพร้อมกัน 2 คนได้ให้หน่อยครับ

คือว่าผมมีคอมอยู่สองเครื่อง แล้วอยากจะเล่นเกมส์ที่เล่นคู่กันได้ครับโดยใช้การต่อ LAN เข้าด้วยกัน และไม่ต้องต่อเนทนะครับ Titan Quest, C&C เล่นได้มั๊ยครับ หรือเป็นเกมส์ประเภทกอฟท์ก็ได้ครับ

obscure2 เล่นสองคนพร้อมกัน จอเดียวกันเลย เกมผีน่ากั๊วน่ากัว

Comment

DotA

Comment

ขอโทษครับ DotA นี่อะไรครับ?

Comment

ก็แทบจะทุกเกมเลยล่ะครับที่แลนกันได้
          nfs นี่ได้ทุกภาคแน่ พวกเกมfpsนี่ก็น่าจะได้เกือบหมดทุกเกมนะ

Comment

ขอโทษอีกครั้งครับ fpsนี่คืออะไรครับ ไม่ได้เล่นเกมส์นานแล้วเลยไม่รู้ศัพท์พวกนี้จริงๆ ครับ

Comment

dotA โลด warcraff III อ่า

Comment

Working...
              X