Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ตามรูปเลยครับสายแบบนี้เสียบไดร์cdได้เปล่าครับ

แล้วหาซื้อได้ที่ไหนหร่อครับ ราคาประมาณเท่าไรหร่อครับ แล้วเข้าเรียกว่าอะไรหร่อครับ

ขอบคุณครับ

แหล่งขายคอมทั่วไป เส้นละ 80-100 แล้วแต่ฝีมือการต่อ แถมมีสีให้เลือกเพียบครับ

Comment

ถ้าไปที่ Busitek ก็จะเรียกมันว่า Round Cable ครับ

แต่ถ้าเดินร้านอื่นก็เรียกว่าสายแพ CD-Rom แบบกลม ก็ได้ ราคาก็แล้วแต่ยี่ห้อและความสามารถของมัน

Comment

อยากได้แบบในรูปเลยอะครับ อันเก่ามันสายยุ่งๆแล้วเป็นท่อแข็งๆงอแล้วรกเคส

แบบในรูปท่าจะดี

Comment

อิอิ

Comment

สาย IDE แบบ กลม...
            (เวลาซื้อ ดูด้วยนะงับ ว่า สำหรับ HDD+CD-Rom หรือ Floppy disk)

Comment

Working...
            X