Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM <<

DDR2 Black Dragon 2GB(2x1GB) PC2 6400/800MHz/4-4-4-12 3900
    DDR2 ULTRA Series 2GB (2x1GB) PC2 6400 Ultra/800MHz/4-4-4-12 3700

ตัวใหนดีกว่ากันครับ

ถ้าเห็นแบบนี้ตอบได้ตรงๆครับ
    ไม่รู้ ผมว่าแล้วแต่กำลังครับ 200 เก็วไว้เป็นค่ารถได้นะ

Comment

Black Dragon น่าจะแรงกว่านะคับ เย็นกว่าด้วย

แต่ไม่แน่ใจคับรอท่านอื่นดีกว่าอิอิ

Comment

แพงกว่าดีๆ ครับ
        ความแรงตามราคา

Comment

โลโก้คมคมจริงๆ อิอิ

Comment

BlackDragon แรงกว่าชัวร์ครับ ใหม่กว่ากันเยอะด้วย

Comment

BlackDragon ไม่เหมาะกับการ oc ไปดูที่ unlimitpc ได้ ไม่แรงเลย ธรรมดามาก ดีที่รูปลักษณ์เท่านั้น ULTRA Series ดีกว่าเยอะนะครับ ค๊า

Comment

ผมเชีย ULTRA Series

Comment

เลือกไม่ถูก BlackDragon ก็เท่ คงจะเย็น ULTRA Seriesก็สวยนะ ถูกกว่าด้วย

ตกลงได้ตัวไหนมาครับMy Name Ki มาเล่าให้ฟังหน่อย ไงมั้ง

Comment

คุณ MY Name Ki ถ้าซื้อมาแล้ว มาโชว์พลังเลยครับ ให้รู้ๆกันไป ขอดูหน่อย
                    โพสต์ห้อง Extreme เลยครับ
                    (กำลังจะไปซื้อกับเพื่อนอยู่ปลายเดือนนี้)
                    Last edited by _d; 19 Sep 2007, 10:23:35.

Comment

ปลายเดือนจะมาถ่ายรูปโพสครับ รอเงินเดือนเดือนนี้แล้วจะซื้อล่ะครับ หุหุ

Comment

รอดูด้วยคนครับ

Comment

มันต้องตัวบนที่แพงกว่าอยู่แล้ว

Comment

Working...
                          X