Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมแก้ไวรัสที่ครับ ได้โปรด!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

...

Comment

hdd sata เหรอ คงต้องอัพเฟิมแวใหม่มั้งเนอะ เห็นบอกว่ายิงจอฟ้าหลัง อ่านไดเว่อนี่นา
      เห็นเพื่อนบอกว่า เอาวินโด้วตัวที่อัพเดทมาลง ไอ่ตัวที่มีวินโด้กีนิวอ่า ลงผ่าน ไม่งั้นก็วิสต้าโลด
      ถ้าเครื่องนับถอยหลังอีกให้เอาคาถานี้ไปใช้ดูนะ Run>shutdown -a ต้องท่องก่อนจะหมดเวลานะโยม

Comment

ลองเข้าตามนี้เลยครับ >> http://www.thaiware.com/main/info.php?id=3783

Comment

พาวเวอร์ ลาโลก ไปแล้ว...

Comment

PSU มีปัญหา

Comment

จิงดิ Enermax 350W เลยนะคับ system บ้านๆเอง

Comment

จับลง Win ใหม่โลด

หมดปัญหา

Comment

ตอนลงใหม่ ค้างที่อะไรครับ บอร์ดมีอะไรออนรึเปล่า หากลงแล้วค้าง ค้างตอนไหน หรือตอนขึ้นบูล ขึ้นตอนไหน
                  เอาง่ายก่อนนะครับ
                  ที่บอร์ดมีอะไรออนมั้ง อย่างเช่น lan modem ตอนลงวินใหม่ ลองถอดทุกอย่างที่ไม่จำเป็นก่อนนะครับเช่น usb ต่างๆ พอร์ตต่างๆ
                  หากมีอะไรออน จำพวก lan modem เข้าไปปิดในไบออสก่อน(อันนี้ต้องดูว่าลงแล้วค้าง หรือตอนกำลังก็อปปี้ไฟล์วินมันขึ้นบูลรึเปล่า)
                  แล้ว วิน ที่ใช้ลงมีกี่ตัวครับ คุณมีแบบเดิมๆรึเปล่า ลองแพคทู ดูก่อนนะครับ เอาไว้เดี๋ยวมาดูอีกที เอาเป็นขั้นไปๆ

Comment

Working...
                  X