Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามความคิดเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามความคิดเห็นหน่อย

คอมพิวเตอร์บ้าน1เครื่อง หน้าจอ14นิ้วธรรมดา เพาเวอร็ซัพพราย350W
    HD1ลูก VGA1ตัว DVDROMธรรมดา1ตัว ลำโพงธรรมดา1คู่
    กับโทรทัศ สี29นิ้ว1เครื่องใหญ่ๆ
    อยากทราบว่า อะไรกินไฟมากกว่ากันครับ แล้วคอม1ตัวเนี่ยกินไฟมากใหมครับ
    ช่วยตอบทีนะครับ

ไม่ต่างกันหรอกครับ แต่ COM เพิ่มความร้อนให้โลกใบนี้มากกว่า TV ครับ

Comment

ท่านกำลังหมายความว่า TV กับ คอม กินไฟพอๆกันใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ

Comment

บางทีมันก็อยู่ที่ สเป๊กเครื่องด้วยน่ะ กินไฟหรือไม่กินน่ะ

Comment

Working...
        X