Announcement

Collapse
No announcement yet.

Star wars empire at war ใส่แผ่นอยู่แต่เครื่องบอกว่าไม่แผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Star wars empire at war ใส่แผ่นอยู่แต่เครื่องบอกว่าไม่แผ่น

พึ่งลง Star wars empire at war ครับ
    เครื่องให้ใส่แผ่น พอใส่แล้วแครื่องบอกว่าไม่แผ่นถูกต้อง
    ต้องแก้ไขอย่างไงครับ...

เดาว่า เครื่องคุณมีโปรแกรม deamon tool ติดตั้งอยู่ ใช่ป่าวครับ แล้วทีนี้จะเล่นแผ่นแท้ ?

ถ้าใช่ และ/หรือ mount image อื่น ๆ ไว้อยู่ ก็ unmount ออกก่อน

แล้วค่อยกดใช้ตัวซ่อนไดรฟ์ ที่มันเป็นโปรแกรมรูปหัวกะโหลกไขว้อ่ะ

คือ ต่อให้เล่นแผ่นแท้ แต่ถ้ามีโปรแกรมจำลองไดรฟ์อยู่ แม้จะใส่แผ่นไดรฟ์จริง ก็ต้อง hide ก่อน ถึงจะเล่นได้

ถ้าไม่ใช่ก็แล้วไปครับ

Comment

ไม่มีครับ พึ่งลง Win XP2 ใหม่ครับ
      แล้ว เกม์ม ผมก็ Coบ มาครับ ไม่มียาแก้ไอในนั้นด้วย..
      ช่วยอีกทีนะครับ... ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X