Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อตอนเย็นนี้แล้ว m/b ดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อตอนเย็นนี้แล้ว m/b ดูให้หน่อย

ระหว่าง m2n-mx กับ alive6 นะครับ ใช้งานแบบไม่โอเวอร์ค็อก นะครับ เน้อความทนทาน ใช้ได้นาน และเปิด 24 ชม.ได้ ช่วยเลือกให้หน่อย

แนะนำตัวนี่คับ ASUS M2N-E

Comment

สองตัวนี้ เอา alive คับ
      แต่ถ้าตังพอ ก้อ m2n-e คับ เพราะบอร์ดดีก้อมีชัยไปกว่าครึ่งคับ^^

Comment

Asrock Alive NF6G VSTA ตัวนี้เลยถูกและประหยัดอิอิ

Comment

แนะนําตัวนี้ดีกว่าครับ 2300บาท Asrock AliveNF7G-HD720P

Comment

M2N-E ตอนนี้ราคาเท่าไรคะ เห็นมีคนบอกว่าหายากจังเลยนี่คะ..อยากได้อยู่ค่ะ แต่รอราคาลงอีกนิสสสส ..หรือจะหมดซะก่อนก็มะรู้ TT....

Comment

Originally posted by namwans View Post
              M2N-E ตอนนี้ราคาเท่าไรคะ เห็นมีคนบอกว่าหายากจังเลยนี่คะ..อยากได้อยู่ค่ะ แต่รอราคาลงอีกนิสสสส ..หรือจะหมดซะก่อนก็มะรู้ TT....
              3480 ที่เซียร์คับ ร้าน autonet เสีอย่างเดียวไม่ลดซักบาท เห้อ

Comment

2 ตัวนี้ เน้น Clock เล่น Asrock

ใช้เดิมๆ ไม่ OC เลย เล่น ASUS

Comment

ถ้าไม่ oc ก้อเอาถูกไปจิ

Comment

Working...
                  X