Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ ccc ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ ccc ครับ

เมื่อผมปลี่ยนเวอร์ ตั้งแต่ 7.8 ขึ้นไป ตัวที่เป็นทั้งหมดครับ พอลงไปแล้ว ccc เปิดไม่ได้ครับ เป็นตลอดเลย ใครรู้บ้างว่าเป็นอย่างไร ใช้X1950GT

ลองลบแล้วลงใหม่ดูครับ อาจจะยังลงอะไรไม่สมบูรณ์อ่ะ

Comment

Originally posted by IX View Post
      ลองลบแล้วลงใหม่ดูครับ อาจจะยังลงอะไรไม่สมบูรณ์อ่ะ
      ทำมาหลานรอบละครับ เหมือนเดิมเลย

Comment

Originally posted by IX View Post
        ทำมาหลายรอบละครับ เหมือนเดิมเลย

Comment

Originally posted by zuneoh View Post
          ทำมาหลายรอบละครับ เหมือนเดิมเลย

ผมก็เคยเป็นครับ เลยฟอร์แมต ลงใหม่ซะเลย

ทีนี้ หมดปัญหา อิอิ

Comment

ถึงกับ ฟอร์แมต เลยเหรอ ครับ

Comment

พวก 7.8 7.9 มันเอามาไว้สำหรับ Series 2000 เจ้าปัญหาครับ แนะนำ ถ้าใช้ 1000 Series อย่าลงตัว 7.8 7.9 ครับ เล่น 7.6 ลงมา 7.7 ไม่มั่นใจ ผมไม่ได้ใช้

Comment

Working...
              X