Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เวลามาอัพสปีด กับ Hi-Speed Broadband Internet จาก TOT กันได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไปดูข่าวช่อง7เมื่อกี้ ก็เห็นข่าวนี้ออกทีวี แทบตกเก้าอี้ เลยโทรไปถามtotแบบด่วน เค้าบอกจะทยอยอัพให้ภายในวันที่25นี้ ตอนนี้ยัง512อยู่ แทบร้องไห้ได้ใช้เน็ตแรงๆแล้วววววววว 1500Kbps/เท่าไหร่อ่ะครับ 512ป่าว โอ้ววววโหลดบิทๆๆ

Comment

ชอบชอบชอบชอบ

Comment

เย้ จะได้ใช้เน็ตแรงๆ ซักที อิอิ

Comment

แล้วเราไม่ต้องทำอะไรเลยใช่ไหมครับรออย่างเดียวหรอ

Comment

Originally posted by candy View Post
            แล้วเราไม่ต้องทำอะไรเลยใช่ไหมครับรออย่างเดียวหรอ
            ครับ แต่ผมโทรไปถามTOT ในจังหวัดผมแล้ว

เขาอัพขึ้นให้ 1 เท่า แต่ผมได้จ่ายน้อยลงเหลือ 590 / เดือน

จาก 700 บาท ในสปีดเดิมที่ 512 แต่ถ้าผมจะจ่ายในราคาเดิม

เขาจะอัพให้เป็น 1.5 M เพราะราคาเหมาจ่าย 700 บาทคือความเร็วของ 1.5 M

ตอนแรกมีแต่ข่าว TT&T ไม่นึกว่า TOT แก้เกมทันควันเลย ชอบๆ

Comment

ของคุณpann ไม่ใช่ 512แล้วมั้งครับ นั่นมันความเร็วเท่ากับ 1m ที่ผมใช้อยู่เลย
              เป็นไปได้ tot มีทีเด็ดจริงๆ แต่ว่าวันไหนกันแน่อะครับ 17 หรือ 25
              อยากให้ขึ้นเร็ว ๆๆจัง

Comment

ของผมอัพให้แล้วครับวันนี้เอง จาก 1M เป็น 2M โหลดบิต อยู่ที่200+

Comment

แล้วผมจะรู้ได้ไงครับว่าอัฟแล้ว ตอนนี้ผมใช่512 อยู่ครับ

Comment

Originally posted by Meteora View Post
                    ของคุณpann ไม่ใช่ 512แล้วมั้งครับ นั่นมันความเร็วเท่ากับ 1m ที่ผมใช้อยู่เลย
                    เป็นไปได้ tot มีทีเด็ดจริงๆ แต่ว่าวันไหนกันแน่อะครับ 17 หรือ 25
                    อยากให้ขึ้นเร็ว ๆๆจัง
                    ครับมันกลายเป็น 1 M ไปแล้วครับ 3 วันมาเนี้ย

ก่อนหน้านี้ 3 วัน เน็ตผมมันยังเป็น 512 อยู่ครับ

รูปที่โพสก็เมื่อวานครับลองเช็คดูเฉยๆ

ปล. ผมอยู่ภูเก็ตครับ และลองเช็คกับเพื่อนบ้านที่ใช้เน็ตTOT 4 หลัง

ก็อัพให้หมดแล้วครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
                      แล้วผมจะรู้ได้ไงครับว่าอัฟแล้ว ตอนนี้ผมใช่512 อยู่ครับ
                      เข้าไปเช็คได้ในเว็ป http://www.adslthailand.com/

คลิกตรงที่ผมวงไว้อ่ะครับเป็นการเช็คสปีด(ในประเทศนะครับ)
                      Attached Files

Comment

แล้ว256/128 ไม่ปรับให้มั้งหรอ

แล้วถ้าเกิดผมไปเปลี่ยนความเร็ว เค้าจะคิดราคาปกติไหมเนีย

Comment

ผมยอมจ่ายเท่าเดิม 700 บาท

อิอิ ได้ 1.5m

คุ้มๆ

Comment

คนที่ได้เพิ่มเป็น2Mช่วยเอามาให้ดูหน่อยครับว่าเทสแล้วได้เท่าไร
                            ผมเทสได้แค่ DL/1660 UL/306 เอง

Comment

น่าจะประมาณนี้แหละครับ เพราะ 1m ได้ ประมาณ 850
                              ทำไมขึ้นกันหมดแล้วอะครับ ผมยังไม่ขึ้นเลย
                              รอด้วยความหวัง...

Comment

โอ้โห ทั้งถูก ทั้ง แรง เดี๋ยวนี้ ทีโอที ทันผู้ ทันคน กะเค้าแล้ว เอ่า ฮิ้ววววววววววว

Comment

Working...
                                X