Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยเครม power sup ของ thermal takeบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยเครม power sup ของ thermal takeบ้างคับ

คือpower ผม เสีย ของ thermal take 600w แต่ ของ หมด รุ่น ข้างเคียงก็ หมด

มัน จะมี เปลี่ยนให้ป่ะครับ หรือ ต้อง รอ

คือยากใช้ด่วน

ต้องทำใจครับ เพราะ TK / Jedi ไม่ใช่ศูนย์ใหญ่แบบ DCOM หรือ A&L มันเป็นร้านนำเข้าเล็กๆ ไม่ stock ของเพื่อเป็นของเปลี่ยนให้ลูกค้า เขาขายหมด .... ทำใจจริงๆ ครับ ต้องรอเป็นเดือนกว่า lot ใหม่จะเข้ามา ... ประกันเสียเปลี่ยนใหม่จริง (ตอนขายจะเชียร์เต็มที่) แต่ในทางปฎิบัติของขายหมดครับ ไม่มีกัน stock ไว้เปลี่ยนให้ อิอิอิ

sigpic

Comment

แล้ว เขาไม่มี ของให้ ใช้ ก่อนเหรอ ครับ พอดี รึบ

Comment

ผมว่าร้านเค้าน่าจะไห้ตัวอื่นมาไช้ก่อนนะครับ ฟังจากที่เล่าๆกันมา จนกว่าจะหาตัวไหม่เปลี่ยนไห้ได้ ลองเอาไปเครมดูครับ อ้อนดีๆ เค้าไม่น่าจะไจร้ายครับ

Comment

Working...
        X