Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN 7.5 เข้าไม่ได้แล้วอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN 7.5 เข้าไม่ได้แล้วอ่า

เป็น 2 เครื่องเลย ส่งสัยSVเค้าไม่ให้ใช่แล้วหรอครับนิ
    ผมตอบ no พอล๊อกอินใหม่ก็เป็นอีก มีวิธีแก้ไม่ครับ หรือ ช่วยแน่นำMSN ที่กินสเปคเครื่องน้อยๆๆหน่อยครับ
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:45.

มันให้อัพเป็น 8.1 หมดแล้วครับ ไม่งั้นอดเล่น หุหุ

Comment

555
      8.1 OK ใช่งานดีไม่ครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
        555
        8.1 OK ใช่งานดีไม่ครับ
        ใช้งานได้ปกติครับ

Comment

ขอถามอีกของครับ อัพเดตแล้ว ฟายที่โหดลมา มันไปอยู่ที่ไหนอะครับ หรือพอติดตั้งแล้วตัวSetup มันจะหายไปเลย

ไอตัวฟายที่ผมวง สามารถ เอาออกไปได้ป้าวอะครับ ง่าเวอร์ชั่นใหม่ๆๆ มันใช่ยากจริงๆๆ
          Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:45.

Comment

มันคล้ายกับเป็น temporary อ่ะท่าน จำลองข้อมูลลงแรมแล้วเรียกติดตั้งได้เลย แต่มันก็แล้วแต่เรานะครับว่าจะเลือกมาให้มันโหลดเป็นไฟล์แล้วเอามาติดตั้งเองหรือเปล่า แต่เรื่องนี้ไม่ต้องซีเรียสครับ เดี๋ยวอัพเสร็จก็จะหาไฟล์นั้นไม่เจอเองง่ะ ถ้าเจอก็ลบโล้ด หรือไม่ก็ไปโหลดตัว 8.1 มาไว้เลยครับ ครั้งต่อไปจะได้ไม่มีปัญหาในเรื่องของการอัพเดทมากวนใจอีก....

Comment

อิอิ แล้วฟายOther มันโผ่มาอีกง่า เกะกะจ้างอะครับ มันตั้งให้เอาออกไปได้ป้าว

Comment

Other อันหยั่งอ่ะ....หุหุ

Comment

ตอนนี้มี 8.5 Beta แล้วนะครับ หน้าตาสวยงาม

Comment

ตอนนี้มี 8.5 Beta แล้วนะครับ หน้าตาแบบ Vista อ่ะ

Comment

ไอ My Sharing folders อะครับในรูปมันสามารถปิดได้ป้าว

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                        ไอ My Sharing folders อะครับในรูปมันสามารถปิดได้ป้าว
                        ปิดได้ครับ....ผมก็รำคาญมันเหมือนกันอ่ะ

Comment

Originally posted by IX View Post
                          ตอนนี้มี 8.5 Beta แล้วนะครับ หน้าตาแบบ Vista อ่ะ
                          ไม่เห็นเหมือนเลยอ่ะ

Comment

ไอ***ก้อบมืงใช้ tweak ui เดะวะ แล้วมืงก้อเข้ามายคอมมืงติกถูกออกแม่งก้หายไปละ

Comment

Originally posted by earlza View Post
                              ไม่เห็นเหมือนเลยอ่ะ
                              เห็นเค้าว่าแบบวิสต้าผมก็ไม่รู้อ่ะ ผมก็ไม่เคยใช้วิสต้าด้วยสิ เอาเป็นว่าสวยกว่าเดิมละกันครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X