Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN 7.5 เข้าไม่ได้แล้วอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โคตรอืดอ่ะพี่น้อง อยากใช้ 7.5 เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by zombieto View Post
      โคตรอืดอ่ะพี่น้อง อยากใช้ 7.5 เหมือนเดิม
      หลอกมันว่าเราใช้ win2k สิ

Comment

ยังเข้าได้คับ ตามข้างบนเลยคับ
        ไปที่ C:\Program Files\MSN Messenger คลิ๊กขวาที่ msnmsgr.exe เลือกแทบ compatibility
        ติ๊กที่ช่อง run this program in compatibility mode for เลือก windows 2000 กด OK จบคับ

ลองดูนะคับ เพราะผมก็ยังใช้ 7.5 อยู่เหมือนกัน อิ อิ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ เข้าไม่ได้เลยเปลี่ยนเป็น 8.5 เลยครับ ถึงแม้ว่ามัน จะ ช้าหน่อยก้อไม่เป็นไรคับ อิอิ

Comment

8.5 ออกมาแล้วเหรอครับผมใช้ 8.1 มานานแร้วอ่ะ ต้องอัฟซ่ะหน่อย

Comment

1.สงสัยเวลาเข้า MSN ไม่ได้ก็เล่น Internet Explorerไม่ได้ แต่ใช้Firefoxเข้าเนตได้แต่เวลาเข้า Internet Explorer ได้ก็เล่นMSNได้**MSNมันเกี่ยวกับ Internet Explorer ไหมครับ
              2.มีวิธีอื่นไหมครับให้เราเข้าเล่นMSNได้(Internet Explorerเข้าไม่ได้ก็ไม่ง้อเพราะมี หมาไฟ แต่อยากเล่นMอะ)
              3.การดูเวอร์ชั่นMSNทำไงคลับ (ข้อนี้ตอบก็ได้ไม่ตอบก็ไดเหมือนกะทู้เก่ามี )

Comment

remove
                Last edited by beautyless; 16 Sep 2010, 20:18:08.

Comment

ขอกระจ่างอีกนิดครับ
                  ใช้Internet Explorerไม่ได้แต่ใช้Mozilla Firefoxเล่นเนตได้แต่อยากเล่นMSNต้องทำอย่างไรครับ(คือตอนนี้เข้าเล่นMSNไม่ได้ครับ)

Comment

Working...
                  X