Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2400XT DDR3 700/1400 ตัวนี้เทียบได้กับตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2400XT DDR3 700/1400 ตัวนี้เทียบได้กับตัวไหนครับ

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4222

ตัวนี้หนะครับเทียบได้กับตัวไหนทั้ง Nvdia กับ ATI สู้ 1650pro ได้รึเปล่า ดูหนังเป็นไงใครเคยลองแล้วบ้้างครับ หุหุ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ

อยากรู้เหมือนกันว่ามันเล่นเกมส์ลื่นไหมครับ

Comment

มันก็ ลื่นหมดแหละ ถ้าเอามาเล่น เกม ออนไลน์
      ถ้าเกมหนักๆเล่นไม่ไหว + Driver Bug ของ ATI อย่ามาแตะเลยถ้าไม่เอามาดูหนัง

Comment

1650pro ผมว่าดีกว่านะ

Comment

ก็โอเคในระดับหนึ่งนะ แต่เกมแรงๆไม่ไหวแค่มัน 64 บิท นอกนั้นสบายครับ

Comment

คือ...ตัวนี้เห็นในเวปมันบอกว่า 128 bit หนะครับ

Comment

Originally posted by Mci View Post
              คือ...ตัวนี้เห็นในเวปมันบอกว่า 128 bit หนะครับ
              64 bit ครับ เพื่อนผมเพิ่งซื้อมายี่ห้อนี้เลย ไม่แรงเลยครับเล่นเกมส์สู้ 7600gs ddr2 ไมได้ ลื่นกว่าแบบที่รู้สึกได้ ใน xp นะครับ ยังไม่ได้ลองกับ วิสต้า

ไม่แนะนำให้ใช้เลยครับ กับ 8500GT อีกตัว
              Last edited by Drunkman; 15 Sep 2007, 10:01:07.

Comment

ATi 1950Pro จบข่าวครับ

Comment

Originally posted by Drunkman View Post
                  64 bit ครับ เพื่อนผมเพิ่งซื้อมายี่ห้อนี้เลย ไม่แรงเลยครับเล่นเกมส์สู้ 7600gs ddr2 ไมได้ ลื่นกว่าแบบที่รู้สึกได้ ใน xp นะครับ ยังไม่ได้ลองกับ วิสต้า

ไม่แนะนำให้ใช้เลยครับ กับ 8500GT อีกตัว
                  โอ้ว...ขอบคุณครับ ดีที่ไม่ซื้อ

Comment

HD2400XT กับ GF8500GT และ GF7300GT
                    ถือว่าเป็นการ์ดระดับเดียวกันครับผม เล่นเกมพอสนุกๆได้ แต่อย่าคาดหวังกับการเปิดสารพัด effect มาก

Comment

1650PRO ดีกว่ามากนะครับ ถ้าในราคาเท่าๆกับ อีกตัวที่น่าสนคือ 7600GS DDR3 ครับ

Comment

ผมซื้อ Sapphire HD2600XT มาได้ 7 วันรู้สึกอย่างเปลี่ยนเป็น GF8600GT อย่างแรงเหอะๆ
                        เล่น Cabal ยังไม่ค่อยลื่นเท่าไหร่เลยเวลาตีม้อนก็เป็นเหลี่ยมเหอะๆ
                        เล่น NFS2 800*600 ปรับสุดยังกระตุกบรรลัยมากๆทำไงดีใช้ Driver 7.9

Comment

Working...
                        X