Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด DFIDARK INFINITY P965 จะรับ E6850 E6550 E6750 พวกนี้ได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด DFIDARK INFINITY P965 จะรับ E6850 E6550 E6750 พวกนี้ได้เปล่าครับ

มานจาได้มั้ยครับพอดีอยากได้CPUใหม่ครับ หรือสามารถอัพเดทไบออสหรือ ว่ามันใส่ไม่ได้ต้องเปลี่ยนบอร์ดใหม่ ช่วยหน่อยครับhttp://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=241302

เรื่องนี้ชิวๆครับ อัพไบออสได้....

Comment

ขอบคุนทุกตำตอบครับ

Comment

เออแล้วไบออสเวอร์ชันไหนอ่ะครับที่ มานใส่กับพวกE6750...หรือมานยังไม่ออกอ่ะครับ...ขอบคุนครับ

Comment

ยกDarkไปให้TKอัพไบออสให้สิครับ

Comment

ดันนนนนนนนน

Comment

แล้วอนาคต 45nm จะได้ไหมหนิ

Comment

เห็นว่า แรม มันจะพีค ไปที่บัส 1000 เลยนะครับ ต้องมี แรมล่อ เหมือนผมตอนนี้ ครับ

ตอนนี้ผมยังปวดหัวเลย ครับ ต้้องหาแรมมาล่อ ตลอดเลย ครับ

Comment

Working...
                X