Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันคืออะไรครับช่วยเหลือด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันคืออะไรครับช่วยเหลือด้วย

ผมใช้(คือประกอบเเล้วมันไม่work)cpu: x2 5600+ m/b : AUSA M2N-SLI DELUX RAM: kimgston 1.5GB HHD: seagate 250GB. VGA: XFX 8600GT 256MB. เเล้วเปิดไปพอถึงหน้าใบออสเเรกที่มีการโหลดไดร์ค่าต่างๆ(ที่มีรูปดาวทางขวามือบนอะครับ) แล้วก็จอดเกิดจากอะไรครับ ยกไปที่รานเค้าบอกว่า รอพัดลมไม่ถึงมันจริงไหมครับเเล้วจะทำอย่างไรซื้อพักลมฮีตซิงมาดเปลี่ยนหรือเปลี่ยทั่งชุดฮีกซิงเเละพัดลมเลย เเล้วที่เค้าว่ากันว่า X2 5600+รอบพัดลมไม่ถึงมันจริงไหมครับ ซื้อมา3เดือนเเล้วยังไม่ได้ใช้เลยTT

ไม่เห็นเกี่ยวกันเลยครับ แต่อาจจะเป็นไปได้กรณีที่ เราประกอบซิ้งไม่สนิดครับ ปกติ ถถ้าร้อมมากไป บอร์ดจะว๊อทดาว auto ให้อยู่แล้วครับ

ผมก็งงกับที่อธิบายมาเหมือนกัน ตกลง CPU ใหมไปแล้วเหรอครับ

Comment

Working...
    X