Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT DDR4 ต่อ crossfire กับ 8800GTS อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT DDR4 ต่อ crossfire กับ 8800GTS อันไหนดีกว่ากันครับ

HD2600XT DDR4 ต่อ crossfire กับ 8800GTS อันไหนดีกว่ากันครับ
    พอดีเห็นราคาแล้วใกล้ๆกันนะครับ อยากทราบว่าอันไหนดีกว่าครับ
    ขอบคุณครับ

8800GTS แรงกว่าครับ

Comment

Originally posted by seeded88 View Post
      พอดีเห็นราคาแล้วใกล้ๆกันนะครับ อยากทราบว่าอันไหนดีกว่าครับ
      ขอบคุณครับ
      มันจะเข้ากันเหรอคับ

Comment

ถ้าถามผมๆว่า 8800GTS ตัวเดียวดีกว่าครับ ต่อให้คุณ Crossfire ความเร็วที่เพิ่มขึ้นไม่ได้ 100% นะครับ แล้วมันน่าจะกินไฟมากกว่า เดี๋ยวไว้ผมเทส 8800GTS เดี่ยวๆอีกทีครับ

Comment

2600XT DDR4 ต่อ CF แล้วเล่นเกมจริงๆ ไม่ได้เรื่องเลย
          เล่้น 8800GTS ตัวเดียวดีกว่า

ผลเทส 2600XT DDR4 CF
          http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=78827

ส่วน 8800GTS 320MB คงหาผลทดสอบได้ไม่ยาก

Comment

ตามนั้น .........8800 ตัวเดียวอยู่

Comment

8800 GTS หัวเดียวโลด ครับ

Comment

8800 gts ครับ

Comment

ตั้งแต่เปิดตัวจนถึงตอนนี้ 8800GTS ก็ยังเป็นรุ่นที่คุ้มค่ากัยค่าตัวเหมือนเดิมครับ

Comment

ของเขาดีจริงๆ

Comment

รุ่นนี้ดีหรอ เพื่อนผมบอกว่าเล่นเกมแล้วเซ็งอ่ะ มันลื่นเกิน อิอิ

Comment

Working...
                      X