Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดเมนบอร์ดที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดเมนบอร์ดที

ตอนนี้ของที่มี
    cpu : e6750
    HDD : Seagate 320 GB
    Ram : Kington 1024/800 *2
    VGA : ATI HD2900XT DDR3
    PSU : 750w

ไม่ทราบว่าจะเป็นเมนบอร์ด ตัวไหนดี แต่ที่ดูๆไว้ก็ P5K-E 5860บาท และ P5KR 5820 บาท(แต่ไม่ทราบว่าจะเอาตัวไหนดี)หรือทุกท่านจะมีข้อเสนออื่น ขอไม่เกิน 6000
    Last edited by BackMay; 15 Sep 2007, 19:49:44.

ยังหาข้อสรุปไม่ได้ อิอิ

Comment

เอ้าเป็นงั้นไป ยังคิดหนักนะครับช่วยแนะนำที อยากได้คอมเร็วๆ

Comment

เดินไปซื้อของดำมาเลย พิวพ์นิยม ขายต่อดี ราคาไม่ตกมาก

Comment

P5B-E-PLUSE/ASUS

Comment

p5b-e มันรองรับ cpu fsb 1333 มะได้มะใช่เหรอครับ

Comment

เครียดๆๆๆๆๆ

Comment

P5K-E
                Abit IP35-Pro
                DFI Infinity P35-T2RL
                Gigabyte P35-DS3P

Comment

P5K-E กับ P5KR เนี่ย มันต่างกันตรงไหนครับงงมาก

Comment

ผมแนะนำนะครับ เข้าเวป ASUS www.asus.com

ที่ถามผมใน PM ผมก็ลิ้ง ข้อมมูลทั้งคู่ให้แล้ว ถ้าเข้าไม่ได้ก็เวป asus ที่บอกนั้นแหละ แล้วจะรู้ว่า ของดำ มันเป็บแบบใหน ซื้อของดำครับ ไปหาเอาในเวปนะครับ ว่า 2 ตัวนั้นอันใหน ดำ ค้นเองจะได้ศึกษาด้วยว่า ทั้ง2 ตัวที่เลือกต่างกันแบบใหน ครับ

ของดำนะครับ

Comment

จะรองดูละกันนะครับท่าน เพราะลิ้ง 2 อัน มันเข้าไม่ได้ซักอันจะรองเข้าไปค้นดู

Comment

Working...
                      X